lắp đặt camera quan sát giá rẻ nhất đảm bảo uy tín với khách hàng trọn bộ 4 camera 4.800.000 sản phẩm chính hãng độ nét và độ bền cao hổ trợ xem qua mạng điện thoại từ xa với giá thành thấp nhất hiệu quả cao nhất dành cho các công ty nhà sưởng shop và cửa hàng với hệ thống camera quan sát không dây hổ trợ xem trên thiết iphone ipad và điện thoại thương hiệu vantech các gói camera quan sát giá rẻ

  • TNO-6322ER Camera Chống Cháy Nổ 2MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet TNO-6322ER 2MP Explosion-proof Camera thuộc dòng Camera IP Wisenet là loại camera IP chống cháy nổ Wisenet mới của Hanwha Techwin với độ phân giải 2MP. Được sử dụng cho các dự án, tòa nhà, cao ốc, công ty, doanh nghiệp, xi nghiệp, nhà máy, biệt thự,…
    Số lần khách hàng chọn xem TNO-6322ER Camera Chống Cháy Nổ 2MP tại website công ty 210
  • QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet QND-6022R1 thuộc dòng Series là loại camera hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 4MP có tính năng WiseStream , một công nghệ nén bổ sung khi kết hợp với nén H.265, sẽ cải thiện hiệu quả băng thông lên đến 80% so với công nghệ H.264 hiện tại
    Số lần khách hàng chọn xem QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP tại website công ty 131
  • XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét tại website công ty 173
  • PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNV-A9081RLP cung cấp giải pháp quản lý giao thông thông mình và chính xác cao nhờ có tính năng LPR (Nhận dạng biển số) và MMCR (Trình tạo, Mẫu, Nhận dạng màu) chính xác, trong đó các thuật toán học sâu AI mạnh mẽ cho phép nhận dạng các nhãn hiệu, kiểu xe và màu sắc.
    Số lần khách hàng chọn xem PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới tại website công ty 531
  • PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNM-9022V cung cấp hình ảnh toàn cảnh với 4 cảm biến đa điểm 2MP. và hình ảnh ghép lên đến 8.3MP. Nó cung cấp cả chế độ 180˚ và 209˚, cho phép người dùng giám sát diện rộng chỉ bằng một camera, có thể theo dõi toàn cảnh và cho hình ảnh chất lượng cao.
    Số lần khách hàng chọn xem PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ tại website công ty 248
  • Còi kiêm đèn chóp DS-PS1-R
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 950,000 VNĐ
    Còi báo động kèm đèn báo sáng DS-PS1-R tích hợp các tủ báo động có đây,được thiết kế nhỏ gọn ,âm thanh to.Được lắp đặt trong và ngoài trời
    Số lần khách hàng chọn xem Còi kiêm đèn chóp DS-PS1-R tại website công ty 216
  • Chân đế cho đầu báo hồng ngoại DS-PDB-IN-cellingbracket
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 99,000 VNĐ
    Chân đế DS-PDB-IN-cellingbracket cho đầu báo hồng ngoại lắp được hết cho các loại đầu báo hồng ngoại của HIK
    Số lần khách hàng chọn xem Chân đế cho đầu báo hồng ngoại DS-PDB-IN-cellingbracket tại website công ty 242
  • Vòng tay cho nút nhấn khẩn DS-PDB-IN-Wristband
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 290,000 VNĐ
    Vòng tay DS-PDB-IN-Wristband cho nút nhấn khẩn thông minh của Hikvision ,tiện lợi nhỏ gọn có thẻ mang trên tay như là 1 đồng hồ thông minh,dễ dàng mang theo bên mình .Phụ vụ cho người già hoặc người bệnh cần chăm sóc đặc biệt
    Số lần khách hàng chọn xem Vòng tay cho nút nhấn khẩn DS-PDB-IN-Wristband tại website công ty 261
  • Camera hành trình cho ô tô Hikvision-B1
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
    Camera hành trình cho ô tô hikvision-B1 mẫu camera mới nhỏ gọn với thiết kế đẹp mắt.Hình ảnh sắt nét ở độ phân giải Full HD ,có hỗ trợ chống rung cho hình ảnh mượt mà hơn khi xe chạy ở những vùng nhấp nhô.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera hành trình cho ô tô Hikvision-B1 tại website công ty 357
  • BÁT CHỮ U CHO KHÓA CỬA TỪ DS-K4H258-U
    Giá Khuyến Mại: 372,000 VNĐ
    Giá Bán: 372,000 VNĐ
    BÁT CHỮ U CHO KHÓA CỬA TỪ DS-K4H258-U là bát chữ U dùng cho khóa chốt cửa từ HIKVISION. Sản phẩm được thiết kế chắc chắn, dùng cho khóa Hikvision SH-K5H258S/D. BÁT CHỮ U CHO KHÓA CỬA TỪ DS-K4H258-U phù hợp cửa ra vào, mở ra hướng về bên trong ở góc 90 độ.
    Số lần khách hàng chọn xem BÁT CHỮ U CHO KHÓA CỬA TỪ DS-K4H258-U tại website công ty 316
  • KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S
    Giá Khuyến Mại: 676,000 VNĐ
    Giá Bán: 676,000 VNĐ
    KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S là khóa điện từ cho 1 cửa dùng cho các loại cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại, cửa chống cháy với chất liệu nhôm cao cấp có độ bền cao. Nhờ thiết kế nam châm, KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S có lực hút mạnh nên không hề tác động đến cửa và không làm hư hại. Đảm bảo tính thẩm mĩ và công dụng sau khi lắp đặt.
    Số lần khách hàng chọn xem KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S tại website công ty 295
  • GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ
    Giá Khuyến Mại: 460,000 VNĐ
    Giá Bán: 460,000 VNĐ
    GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ dùng cho khóa chốt cửa từ HIKVISION. GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ được thiết kế chắc chắn, dùng cho khóa Hikvision DS-K4H258S/D. BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ phù hợp cửa ra vào, mở ra hướng về bên trong ở góc 90 độ
    Số lần khách hàng chọn xem GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ tại website công ty 333
  • BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ
    Giá Khuyến Mại: 676,000 VNĐ
    Giá Bán: 676,000 VNĐ
    BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ dùng cho khóa chốt cửa từ HIKVISION. Sản phẩm được thiết kế chắc chắn, dùng cho khóa Hikvision DS-K4H258S/D. BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ phù hợp cửa ra vào, mở ra hướng về bên trong ở góc 90 độ. Sử dụng vật liệu aldural Khung chữ L hoạt động bằng mạ điện anot hóa cứng được sử dụng để cố định thân khóa; Giá đỡ chữ Z dùng để cố định tấm tôn thích hợp cho cửa gỗ, cửa kim loại
    Số lần khách hàng chọn xem BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ tại website công ty 298
  • KHÓA TỪ CHO 2 CỬA DS-K4H258D
    Giá Khuyến Mại: 1.572.000
    Giá Bán: 1.572.000
    KHÓA TỪ CHO 2 CỬA DS-K4H258D dùng cho các loại cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại, cửa chống cháy với chất liệu nhôm cao cấp có độ bền cao. Nhờ thiết kế nam châm, KHÓA TỪ CHO 2 CỬA DS-K4H258D có lực hút mạnh nên không hề tác động đến cửa và không làm hư hại. Đảm bảo tính thẩm mĩ và công dụng sau khi lắp đặt
    Số lần khách hàng chọn xem KHÓA TỪ CHO 2 CỬA DS-K4H258D tại website công ty 247
  • TNO-6321E IP Wisenet Chống Cháy Nổ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    TNO-6321E/VAP là một trong những dòng camera IP chống cháy nổ Wisenet ra mắt gần đây của Hanwha Techwin. Dòng sản phẩm camera quan sát này mang nhiều tính năng mới cùng thiết kế nổi bật. Hãy cùng theo dõi thông tin chi tiết về sản phẩm này trong bài viết sau.
    Số lần khách hàng chọn xem TNO-6321E IP Wisenet Chống Cháy Nổ tại website công ty 199
  • ẮC QUY 12V-7AH DÙNG CHO TRUNG TÂM 9088GSM
    Giá Khuyến Mại: 770,000 VNĐ
    Giá Bán: 770,000 VNĐ
    ẮC QUY 12V-7AH DÙNG CHO TRUNG TÂM 9088GSM chính là bình ắc quy axit chì có điện áp 12v và có dòng xả 7Ah trong 1 giờ. Loại ắc quy này đã được nhiều người biết đến, dùng được lâu dài. Thời gian phóng điện của nó gấp 1.6 lần ắc quy khởi động. ẮC QUY 12V-7AH DÙNG CHO TRUNG TÂM 9088GSM thường có loại vỏ được thiết kế với cấu trúc rắn chặt các điện cực.
    Số lần khách hàng chọn xem ẮC QUY 12V-7AH DÙNG CHO TRUNG TÂM 9088GSM tại website công ty 206
  • TNU-6322ER Camera Chống Cháy Nổ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera IP Wisenet chống cháy nổ chuyên dụng, thuộc dòng camera quan sát cao cấp, chất lượng cao có điều kiện và đặt biệt là các dự án chính phủ cần chất lượng hình ảnh camera quan sát cực kỳ rõ nét, đồ bền cao.
    Số lần khách hàng chọn xem TNU-6322ER Camera Chống Cháy Nổ tại website công ty 222
  • ẮC QUY 12V 1.3Ah DÙNG CHO TRUNG TÂM 6088GSM
    Giá Khuyến Mại: 700,000 VNĐ
    Giá Bán: 700,000 VNĐ
    ẮC QUY 12V 1.3Ah DÙNG CHO TRUNG TÂM 6088GSM Chống cắt điện đột ngột, duy trì thời gian hoạt động liên tục sau khi cắt điện tới 24 tiếng
    Số lần khách hàng chọn xem ẮC QUY 12V 1.3Ah DÙNG CHO TRUNG TÂM 6088GSM tại website công ty 160
  • TNU-6322E Camera Chuyên Chống Cháy Nổ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    TNU-6322E/VAP là một trong những dòng camera IP chống cháy nổ Wisenet mới của Hanwha Techwin. Dòng sản phẩm camera quan sát này sẽ có thông số kỹ thuật như thế nào và tính năng giám sát ra sao,... tất cả sẽ có trong bài viết dưới đây của chúng tôi.
    Số lần khách hàng chọn xem TNU-6322E Camera Chuyên Chống Cháy Nổ tại website công ty 223
  • Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP
    Giá Khuyến Mại: 9.800.000
    Giá Bán: 9.800.000
    Camera quan sát IP VP-2691VBP trang bị chức năng chống ngược sáng thực True WDR 130dB. Giúp bạn lắp đặt dễ dàng ở mọi vị trí mà không sợ bị ngược sáng... , Camera IP hồng ngoại 2.0 Megapixel VANTECH VP-2691VBP ... - Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch CMOS. ... - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP tại website công ty 402
  • VPH-522PIR Camera quan sát Vantech
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    VPH-522PIR Camera Vantech là dòng camera thân hồng ngoại chuyên dụng ,hỗ trợ chức năng báo động thông minh, chất lượng cao,Sản phẩm có độ phân giải 5.0 Megapixel,Ống kính tiêu cự cố định: 2.8mm,Chuẩn nén H.265,Quan sát ngày đêm với tầm xa hồng ngooại 30m,Tích hợp cảm biến PIR (7m - 120°) & Còi hú,đèn chớp,Tích hợp 01 khe cắm thẻ nhớ micro ,Tích hợp microphone chống nhiều,Tiêu chuẩn Ip66 chống bụi và nước.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem VPH-522PIR Camera quan sát Vantech tại website công ty 400
  • VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH tại website công ty 705
  • Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S sản phâm là Thẻ mở rộng cho kiểu Ruijie RG-WS6816 Hỗ trợ 4 cổng kết hợp sợi quang / đồng
    Số lần khách hàng chọn xem Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S tại website công ty 269
  • 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
    Số lần khách hàng chọn xem 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE tại website công ty 301
  • Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
    Số lần khách hàng chọn xem Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 tại website công ty 443
  • Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 tại website công ty 467
  • DS-PDB-IN-WALLBRACKET CHÂN ĐẾ GẮN ĐẦU BÁO ĐỘNG
    Giá Khuyến Mại: 99 VNĐ
    Giá Bán: 99 VNĐ
    Chấn đế cho đầu báo hồng ngoại DS-PDB-IN-wallbracket,sản phẩm là chân đế găn tường,thiết kế bằng nhựa ABS chắc chắn,Kích thước: 38 x 51 x 31.5mm
    Số lần khách hàng chọn xem DS-PDB-IN-WALLBRACKET CHÂN ĐẾ GẮN ĐẦU BÁO ĐỘNG tại website công ty 537
  • chân đế cho đầu báo từ khong day DS-PDB-MCS-Adapter
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Chân đế cho đầu báo từ không dây HIKVISION DS-PDB-MCS-Adapter - Chân đế cho đầu báo từ không dây lắp cho đầu báo: DS-PDMCS-EG2-WB. - Chất liệu vỏ: PC - Kích thước (W x H x D): 14 × 68 × 3 mm. - Trọng lượng: 13g.
    Số lần khách hàng chọn xem chân đế cho đầu báo từ khong day DS-PDB-MCS-Adapter tại website công ty 413
  • SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
    Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
    Số lần khách hàng chọn xem SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit tại website công ty 532
  • SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 9,699,000 VNĐ
    Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
    Số lần khách hàng chọn xem SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream tại website công ty 492
  • Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình
    Giá Khuyến Mại: 5,900,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,900,000 VNĐ
    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình DAHUA DH-IPC-HDW1230T1-S5 hình ảnh Full HD sắc nét, độ sáng cao, hỗ trợ công nghệ IP POE cho phép cấp nguồn cho camera trên cáp Ethernet, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm thông minh 30m. Phù hợp lắp đặt cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, ...
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình tại website công ty 21203
  • RG-PA300I Bộ cấp nguồn cho wifi RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 15,787,200 VNĐ
    Giá Bán: 16,500,000 VNĐ
    Bộ cấp nguồn cho wifi RUIJIE RG-PA300I thiết bị hỗ trợ cấp nguồn cho các thiết bị phát wifi được sản xuất bởi thương hiệu RUIJIE
    Số lần khách hàng chọn xem RG-PA300I Bộ cấp nguồn cho wifi RUIJIE tại website công ty 501
  • Đầu báo khói quang điện YSD-30L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 850,000 VNĐ
    Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu báo khói quang điện YSD-30L tại website công ty 438
  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 381
  • Còi báo động đèn chớp SH-809
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Còi báo động đèn chớp SH-809 sản phẩm thích hợp cho các dòng trung tâm báo động, phù hợp cho các trung tâm báo động hiện nay thích hơp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem Còi báo động đèn chớp SH-809 tại website công ty 377
  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
    Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 377
  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 342
  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
    Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 315
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 381
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 453
  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 401
  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE tại website công ty 375
  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ
    Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE tại website công ty 439
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 311
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 373
  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE tại website công ty 338
  • MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE tại website công ty 554
  • MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ
    Giá Bán: 1,850,000 VNĐ
    Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 488
  • RG-EW1200 Router Wifi cho gia đình RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,029,500 VNĐ
    Giá Bán: 16,000,000 VNĐ
    RUIJIE RG-EW1200 là dòng sản phẩm Router Wifi cho gia đình chất lượng, chính hãng. RG-EW1200 một bộ định tuyến không dây băng tần kép 1200M, được thiết kế đặc biệt cho căn hộ, nhà ở tự xây dựng, cửa hàng bán lẻ nhỏ và các trường hợp khác.
    Số lần khách hàng chọn xem RG-EW1200 Router Wifi cho gia đình RUIJIE tại website công ty 608
  • OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,499,000 VNĐ
    TP-Link OC200 quản lý tập trung lên đến 100 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị tại website công ty 347
  • OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 5,999,000 VNĐ
    TP-Link OC300 quản lý tập trung lên đến 500 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung tại website công ty 304
  • Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R tại website công ty 490
  • Converter quang HRUI HR900W-GE-2
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR900W-GE-2 tại website công ty 303
  • Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR tại website công ty 446
  • Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T tại website công ty 384
  • DS-KV8413-WME1(B) Nút Bấm IP 4 Cổng Cho Villa
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    HIKVISION DS-KV8413-WME1(B) là camera chuông cửa với nút bấm thiết kế vỏ nhôm hiện đại, sang trọng. Nút bấm IP 4 cổng cho villa có hỗ trợ kết nối wifi và nhiều tính năng thông minh ,là giải pháp hoàn hảo giúp bạn có thể sử dụng nhanh chóng và tiện lợi
    Số lần khách hàng chọn xem DS-KV8413-WME1(B) Nút Bấm IP 4 Cổng Cho Villa tại website công ty 346
  • DS-KV8213-WME1(B) Nút Bấm IP 2 Cổng Cho Villa
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    HIKVISION DS-KV8213-WME1(B) là camera chuông cửa với nút bấm thiết kế vỏ nhôm hiện đại, sang trọng. Nút bấm IP 2 cổng cho villa có hỗ trợ kết nối wifi và nhiều tính năng thông minh ,là giải pháp hoàn hảo giúp bạn có thể sử dụng nhanh chóng và tiện lợi
    Số lần khách hàng chọn xem DS-KV8213-WME1(B) Nút Bấm IP 2 Cổng Cho Villa tại website công ty 407
  • DS-KV8113-WME1(B) Nút Bấm IP 1 Cổng Cho Villa
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    HIKVISION DS-KV8113-WME1(B) là camera chuông cửa với nút bấm thiết kế vỏ nhôm hiện đại, sang trọng. Nút bấm IP 1 cổng cho villa có hỗ trợ kết nối wifi và nhiều tính năng thông minh ,là giải pháp hoàn hảo giúp bạn có thể sử dụng nhanh chóng và tiện lợi
    Số lần khách hàng chọn xem DS-KV8113-WME1(B) Nút Bấm IP 1 Cổng Cho Villa tại website công ty 375
  • DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    HIKVISION DS-2CD2T46G2-2I là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 4.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng,
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION tại website công ty 564
  • Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX là dong camera quan sát speed dome chuyên dụng ngoài trời.Camera sữ dụng Cảm biến hình ảnh: 1/1.9 inch CMOS. Độ phân giải: 2.0 Megapixel. Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.Camerra hỗ trợ Zoom quang: 36x.Ống kính Focus: 6.7 ~ 355 mm.Tầm quan sát hồng ngoại: 500 mét (Lazer IR).Chức năng chống ánh sáng ngược kỹ thuật số DWDR.Xoay ngang: 360º không giới hạn.Camera phù ợp cho các công trình dụ án lớn thích hợp cho các công trình,văn phòng,kho xưởng,ngành dường bộ,sân bay,bến xe,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX tại website công ty 408
  • DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Camera IP 2MP Hikvison DS-2CD2126G2-ISU là dòng camera IP công nghệ mới, độ phân giải HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION tại website công ty 470
  • DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mại: 4,670,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,350,000 VNĐ
    Camera quan sát IP HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I là camera IP công nghệ mới, độ phân giải 4.0MP cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao, đèn hồng ngoại thông minh, mẫu mã thu hút khách hàng và dễ dàng sử dụng, HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I có nhiều tính năng ưu việt giúp người tiêu dùng có thể quản lý gia đình và công việc một cách hiệu quả
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION tại website công ty 677
  • DH-EPC230U-PTZ-IR Camera chống cháy nổ IP
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Camera chống cháy nổ IP Dahua DH-EPC230U-PTZ-IR với chất liệu được làm bằng thép không gỉ 316L và đạt chuẩn chống cháy nổ ATEX II 2 G Ex db IIC T6 Gb, II 2 D Ex tb IIIC T80°C Db. Từ đó, có thể giúp chống cháy nổ hiệu quả và có khả năng chống nước đạt chuẩn IP68. Thêm vào đó, camera được trang bị nhiều công nghệ hiện đại WDR 120dB, tự động cân bằng trắng AWB, chống nhiễu 3D-DNR giúp mang lại hình ảnh rõ ràng hơn dù trong điều kiện ánh sáng không thuận lợi. Camera còn tích hợp ống kính Zoom quang học 30X, tầm hồng ngoại đến 100m có thể giúp phóng to hình ảnh được rõ ràng hơn khi cần thiết.
    Số lần khách hàng chọn xem DH-EPC230U-PTZ-IR Camera chống cháy nổ IP tại website công ty 600
  • DH-EPC230U-PTZ Camera chống cháy nổ IP
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Camera chống cháy nổ IP DH-EPC230U-PTZ được làm bằng thép không gỉ 316L chuẩn chống cháy nổ ATEX và chống nước, bụi IP68. Bên cạnh đó, camera trang bị công nghệ starlight với độ nhạy sáng 0.005Lux cùng với chuẩn nén hình ảnh H.265+ giúp ánh sáng đi vào ống kính nhiều hơn, mang lại hình ảnh rõ ràng và chất lượng hơn. Camera được hỗ trợ tầm quan sát hồng ngoại đến 100m, ống kính có khả năng zoom quang học lên đến 30X có thể phóng to hình ảnh khi cần thiết, ngay cả khi vào ban đêm. Camera DH-EPC230U-PTZ trang bị tích hợp mic, báo động 2 kênh vào và 1 kênh ra, hỗ trợ thẻ nhớ micro SD và tự ghi hình trong những trường hợp mất kết nối.
    Số lần khách hàng chọn xem DH-EPC230U-PTZ Camera chống cháy nổ IP tại website công ty 402
  • DH-EPC230U Camera IP chống cháy nổ
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Camera Dahua EPC230U là loại camera chống cháy nổ được làm bằng thép không gỉ 304, hỗ trợ các tính năng thông minh như: Nhận diện khuôn mặt. phát hiện thay đổi hiện trường, phát hiện đồ bỏ quên, thiết lập hàng rào ảo ....
    Số lần khách hàng chọn xem DH-EPC230U Camera IP chống cháy nổ tại website công ty 457
  • DH-PFA162 Chân đế cho camera giao thông
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Chân đế cho camera giao thông DAHUA PFA162 là thiết bị Chân đế đa hướng chuyên dụng cho camera giao thông hỗ trợ cho thiết bị camera chuyên dụng giao thông hỗ trợ xoay 3 trục
    Số lần khách hàng chọn xem DH-PFA162 Chân đế cho camera giao thông tại website công ty 413
  • Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng
    Giá Khuyến Mại: 5,370,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,370,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CD2T86G2-ISU/SL là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 8.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, …
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng tại website công ty 542
  • Camera quan sat IPC-B650H-Z
    Giá Khuyến Mại: 5,426,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,460,000 VNĐ
    Camera quan sat IPC-B650H-Z là dòng camera quan sát IP giám sát hồng ngoại chuyên dụng lắp đặt trong nhà và ngoài trời, Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 1/2.8″ Progressive CMOS,Độ phân giải tối đa 2560×1440: 20fps. ,Hỗ trợ chuẩn nén H.265+/H265/H.264+ & H.264,Tầm xa hồng ngoại đạt 30m,Giảm nhiễu số 3D DNR, Bù sáng BLC.Camera phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,kho xưởng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat IPC-B650H-Z tại website công ty 461
  • Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL là dòng camera quan sat thân trụ ngoài trời.Camera thiết kế chắc chắn nhỏ gọn.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 4.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng 60m.Hỗ trợ chống ngược sáng 130dB. Hỗ trợ thẻ nhớ 256GB,Hỗ trợ ANR.Hỗ trợ chuẩn nén hình ảnh h.265+ .Camera quan sát phù hợp cho các dự án nhỏ camera phù hợp cho kho xưởng,siêu thi,cửa hàng,văn phòng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL tại website công ty 720
  • Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L là dòng camera thân trụ ngoài trời chuyên dụng sữ dụng cho ngoài trời. Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng,tầm xa 60m.Hỗ trợ chông ngược sáng DWR 130 db. Hỗ trợ chông nước tiêu chuẩn IP 67. Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,camera phù hợp cho gia đình,kho xưởng,siêu thị,cửa hàng,....
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L tại website công ty 566
  • Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU là dòng camera quan sát IP COLOR VU camera được thiết kế dạng dome bán cầu có tính thẫm mỹ cao. Camera sũ dụng cảm biến hình ảnh 4,0 Megapixel.Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.0005 Lux, 3 luồng dữ liệu.Đèn hỗ trợ ánh sáng trắng: tầm xa 40m.Hỗ trợ 3D DNR, WDR 120dB, HLC.Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, hỗ trợ ANR.Camera phù hợp cho siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU tại website công ty 933
  • Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F
    Giá Khuyến Mại: 1,650,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,750,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dung.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 2.0 Megaxpiel.Hõ trợ hồng ngoại hỗ trợ led anh sáng trắng tầm nhìn xa lên tới 40m .Camera phu hợp cho các công trình,dư án nhỏ ,siêu thị, văn phong,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F tại website công ty 741
  • Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS
    Giá Khuyến Mại: 1,240,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,340,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Camera quan sát tích hợp cảm biến hình ảnh 5.0 Megapxiel.Camera tích hợp ghi âm,siêu thị,văn phòng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS tại website công ty 785
  • Camera quan sat DS-2CE10DFT-F
    Giá Khuyến Mại: 2,140,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,240,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE10DFT-F là dòng camera quan sát chất lượng cao phù hợp cho các công trình dự án nhỏ. Camera có thiết kế thân trụ chắc chắn chống chịu được mưa nắng.Camera tích hợp cảm biến hình ảnh 2.0Megapixel.Hỗ trơ ban đêm có màu 24/24.Sử dụng cảm biến hồng ngoại CMOS FSI thông minh. Camera phù hợp cho kho xưởng,văn phòng,sieu thị ,cửa hàng,..
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE10DFT-F tại website công ty 857
  • Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L)
    Giá Khuyến Mại: 1,460,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,660,000 VNĐ
    Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) là dòng camera quan sát IP chất lượng cao. Camera có thiết kế dạng bán cầu vát thẫm mỹ cao. Camera có dộ phân giải 2.0 Megapixel CMOS.Hỗ trợ công nghệ chông ngược sáng DWDR,BLC,3D DNR.Tầm xa hồng ngoại 30m. Camera phù hợp cho các công trình,dụ án như gia đinh,văn phòng,siêu thị,..
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) tại website công ty 768
  • Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Trung tâm quản lý video KBVISION KX-F70M Video Wall chuyên dụng cho các dự án lớn,Sử dụng kết hợp với Card output KX-FV06D và Card input KX-FV04E, Chuẩn tủ rack 4U 19" ATCA, Hỗ trợ tối đa 60 màng hình,Hỗ trợ chia khung 1/4/6/8/9/16/25/36,Hỗ trợ 6 cổng RJ45 Gigabit để truyền tải và quản lý
    Số lần khách hàng chọn xem Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M tại website công ty 639
  • Đầu Ghi Hinh 4 Kênh Cho Ô Tô KX-EM8104PN
    Giá Khuyến Mại: 61.860.000
    Giá Bán: 62.160.000
    Đầu ghi hinh 4 kênh cho ô tô KX-FM8104S-IW, Đầu ghi hình 4 kênh cho ô tô KBVISION KX-FM8104S-IW. Đầu ghi hinh chuyên dụng cho ô tô (CVI/TVI/AHD/Analog) Hỗ trợ tối đa 4 kênh camera IP(4 cổng PoE để kết nối camera IP)tối đa 4.0 megapixel. Đầu ghi hình module GPS,khe sim 3G/4G tich hơp wifi.Hỗ trợ 1 khay ổ cứng 2.5.hô trợ chuẩn nén hình Chuẩn nén H.265+ / H.265 / H.264+ / H.264.Đầu ghi hình phù hợp cho các dòng xe phù hợp cho các doanh nghiệp và cá nhân
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu Ghi Hinh 4 Kênh Cho Ô Tô KX-EM8104PN tại website công ty 657
  • Camera Quan Sát KX-FM2014S-A
    Giá Khuyến Mại: 3.700.000
    Giá Bán: 3.900.000
    Camera quan sát KX-FM2014S-A Là dòng camera chuyên dụng lắp đặt cho ô tô,dùng trong xe lắp đặt vị trí cửa lên xuông hành lang xe,.. Camera quan sát sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.Megapixel.Ống kinh 3.6mm,góc nhìn 87 dộ .Hô trợ chống bui và nước IP67. Camera phù hợp cho các dòng xe ô tô hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sát KX-FM2014S-A tại website công ty 572
  • Đầu Ghi Hình 4 Kênh Cho Ô Tô Kbvision KX-FM8104S-IW
    Giá Khuyến Mại: 44.800.000
    Giá Bán: 45.000.000
    Đầu ghi hình 4 kênh cho ô tô KBVISION KX-FM8104S-IW. Đầu ghi hinh chuyên dụng cho ô tô (CVI/TVI/AHD/Analog) Hỗ trợ tối đa 4 kênh camera IP tối đa 4.0 megapixel. Đầu ghi hình module GPS,khe sim 3G/4G tich hơp wifi.Hỗ trợ 1 khay ổ cứng 2.5. Đầu ghi hình phù hợp cho các dòng xe phù hợp cho các doanh nghiệp và cá nhân.
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu Ghi Hình 4 Kênh Cho Ô Tô Kbvision KX-FM8104S-IW tại website công ty 684
  • Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A
    Giá Khuyến Mại: 3.380.000
    Giá Bán: 3.580.000
    Camera quan sat hành trình KX-FM2001C-DL-A là camera quan sát chất lượng cao thông minh. camera hỗ trợ 4 chế độ hình ảnh CVI/TVI/AHD/ANALOG. Hõ trợ 2 ồng kinh camera trước 2.8mm (góc rộng 109 độ), sau 2.1mm (góc rộng 132 độ).Hỗ trợ độ phân giải 2.0 Megapixel,Hỗ trợ xuất hình ảnh kép 2 kênh. Hỗ trợ tầm xa hồng ngoại 3m . tích hợp míc ghi âm.. Camera phù hợp cho các dòng xe. Cho cac doan nghiệp và cá nhân,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A tại website công ty 738
  • Lắp Camera Giám Sát Cho Khu Công Nghiệp

    Ngày nay việc lắp camera giám sát cho khu công nghiệp là một trong điều cần thiết cho các chủ đầu tư cần giám sát mọi hoạt động của các nhà xưởng trong khi công nghiệp. Để tìm hiểu thêm chi tiết bạn có thể xem qua bài viết dưới đây!
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Xem Lại Camera Imou

    Trong quá trình sử dụng camera thì ắt hẵn sẽ có nhiều lúc quý khách cần xem lại lịch sử ghi hình camera để phục vụ một vài nhu cầu cá nhân, hoặc bị mất trộm cần trích xuất dữ liệu. Vì vậy hôm nay An Thành Phát chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn cách xem lại Camera IMOU thông qua điện thoại thông minh, máy tính. Các bạn hãy làm theo hướng dẫn của mình nhé.
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Đổi Mật Khẩu Camera Dahua

    Trong quá trình sử dụng camera, ắt hẵn bạn sẽ cần có nhu cầu đổi phật khẩu đầu ghi và camera nhà mình trong các trường hợp bạn nghi ngờ tài khoản xem camera của mình bị người khác theo dõi trộm, hoặc bạn đã từng cho một người khác sử dụng camera của mình, nhưng giờ không muốn cho người đó xem nữa thì chúng ta phải làm sao? Thật đơn giản thôi quý khách nhé. Chúng ta chỉ cần đổi mật khẩu là sẽ bảo mật cho camera nhà mình ạ. Để làm được điều đó mời quý khách xem hết bài viết dưới đây nhé!
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Đổi Mật Khẩu Camera Imou

    Để đảm bảo an toàn thông tin, tránh kẻ xấu lợi dụng, đột nhập vào camera để lấy trộm hình ảnh và những ý định xấu khác. Hôm nay An Thành Phát sẽ hướng dẫn mọi người cách đổi mật khẩu cho camera IMOU trên ứng dụng điện thoại và máy tính một cách nhanh chóng và đơn giản nhất nhé.
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Imou Trên Điện Thoại

    Nếu bạn cũng đang sở hữu hệ thống giám sát đến từ thương hiệu IMOU và chưa biết cách cài đặt camera IMOU như thế nào? hay thậm chí chưa biết phần mềm nào để xem camera IMOU trên điện thoại? thì đừng lo lắng An Thành Phát sẽ giải đáp cho bạn ngay trong bài viết này nhé!
    Xem thêm

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll