MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE

Giá thị trường:2,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 1,422,960 VNĐ

Sản Phẩm: Camera Dahua

Ngày đăng: 8/6/2022 3:05:25 PM

Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE

📖 Thông Tin Thiết Bị Mạng MINI-GBIC-LX-SM1310 Thông Số MINI-GBIC-LX-SM1310
📸 Camera MINI-GBIC-LX-SM1310 Camera Dahua
👁️ Độ Phân Giải
️🏆 Công Nghệ Camera sp Khác
️⚙ Chip Hình Ảnh
🌅 Giám Sát Ban Đêm
️🔆 Chống Ngược Sáng
️🕉️ Tiết Kế Thiết Bị Quang
🔮 Chức Năng Khác sp khac
️™️ Công Nghệ Nhìn Đêm
 Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
 Thiết bị mạng Mô-đun SFP HUB Switch có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
 

Thông số kỹ thuật MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

– Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.

– Loại đầu nối: LC.
 
– Bước sóng: 1310 nm.
 
– Khoảng cách cáp tối đa: 10km.
 
MINI-GBIC-LX-SM1310 Module QUANG SFP

Hãng sản xuất MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.

Tư vấn thêm về sản phẩm MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE

SẢN PHẨM MỚI

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll