MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE

Giá thị trường:5,320,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ

Sản Phẩm: Camera Dahua

Ngày đăng: 8/6/2022 3:42:05 PM

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.

MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE

📖 Thông Tin Thiết Bị Mạng MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Thông Số MINI-GBIC-ZX80-SM1550
📸 Camera MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Camera Dahua
👁️ Độ Phân Giải
️🏆 Công Nghệ Camera sp Khác
️⚙ Chip Hình Ảnh
🌅 Giám Sát Ban Đêm
️🔆 Chống Ngược Sáng
️🕉️ Tiết Kế Thiết Bị Quang
🔮 Chức Năng Khác sp khac
️™️ Công Nghệ Nhìn Đêm
Hiện nay, Mô-đun SFP có thể được coi như một loại phiên bản nhỏ của bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC). Thêm vào đó, ngoài những ứng dụng thu phát Gigabit Ethernet thì SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
 
Ngoài ra, Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một trong những sản phẩm thuộc thương hiệu Ruijie Networks. Thương hiệu Ruijie Networks là một trong 4 thương hiệu nhà sản xuất thiết bị mạng và wifi cấp doanh nghiệp lớn nhất trên thế giới hiện nay
 

Thông số kỹ thuật Module quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550:

Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX

Hệ số hình thức: SFP
 
Loại đầu nối: LC
 
Bước sóng: 1550nm
 
Khoảng cách cáp tối đa: 80km
 
Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-ZX80-SM1550 được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. Từ đó, các tín hiệu quang được truyền theo hai chiều trong cáp quan. RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
 
 
Thiết bị Module quang Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550
 

Hãng sản xuất Module quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 

Tư vấn thêm về sản phẩm MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE

SẢN PHẨM MỚI

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll