lắp đặt camera quan sát giá rẻ nhất đảm bảo uy tín với khách hàng trọn bộ 4 camera 4.800.000 sản phẩm chính hãng độ nét và độ bền cao hổ trợ xem qua mạng điện thoại từ xa với giá thành thấp nhất hiệu quả cao nhất dành cho các công ty nhà sưởng shop và cửa hàng với hệ thống camera quan sát không dây hổ trợ xem trên thiết iphone ipad và điện thoại thương hiệu vantech các gói camera quan sát giá rẻ

  • QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet QND-6022R1 thuộc dòng Series là loại camera hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 4MP có tính năng WiseStream , một công nghệ nén bổ sung khi kết hợp với nén H.265, sẽ cải thiện hiệu quả băng thông lên đến 80% so với công nghệ H.264 hiện tại
    Số lần khách hàng chọn xem QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP tại website công ty 150
  • XND-C6083RV Camera IP Dome Hình Ảnh 2MP Full HD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XND-C6083RV thuộc series sản phẩm camera ip Dome Wisenet mới ra mắt của Wisenet Hanwha Techwin vừa qua. Camera quan sát này được tích hợp những tính năng vượt trội, nâng cấp thêm công nghệ hoàng toàn mới AI phụ vụ cho nhiều mục đích và nhu cầu cần thiết
    Số lần khách hàng chọn xem XND-C6083RV Camera IP Dome Hình Ảnh 2MP Full HD tại website công ty 136
  • XND-6081VZ Camera IP Hình Ảnh Sắc Nét Full HD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XND-6081VZ​ thuôc dòng camera IP cao cấp với chất lượng camera tốt thường được sử dụng cho các dự án, tòa nhà, cao ốc, công ty, doanh nghiệp, xi nghiệp, nhà máy, biệt thự,… có điều kiện và đặt biệt là các dự án chính phủ cần chất lượng hình ảnh camera quan sát cực kỳ rõ nét, đồ bền cao.
    Số lần khách hàng chọn xem XND-6081VZ Camera IP Hình Ảnh Sắc Nét Full HD tại website công ty 316
  • XND-6081V Camera IP Dome 2MP Hình Ảnh Full HD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera XND-6081V có góc nghiêng mở rộng đã được thêm vào để linh hoạt hơn trong các trường hợp bố trí và sử dụng camera, phù hop cho nhiều nu cầu sử dung cũng như các dự án khác nhau dù nhỏ hay lớn.
    Số lần khách hàng chọn xem XND-6081V Camera IP Dome 2MP Hình Ảnh Full HD tại website công ty 316
  • XND-6081RV Camera An Ninh Full HD Hình Ảnh Rõ Nét
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet XND-6081RV thuộc dòng Camera IP Wisenet là loại camera IP Dome (bán cầu) hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 2MP. Sản phẩm đã được đổi mới để tiết kiệm thời gian và tiền bạc trong việc cài đặt và bảo trì.
    Số lần khách hàng chọn xem XND-6081RV Camera An Ninh Full HD Hình Ảnh Rõ Nét tại website công ty 1460
  • XNZ-L6320A Camera 2MP Full HD Tính Năng Zoom 32X
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Full HD 32x XNZ-L6320A thu phóng có thể phóng to lên đến 32x (4,44-142,6 mm) để ghi lại hình ảnh rõ nét của các vật thể ở xa, mang lại khả năng giám sát ở độ phân giải Full HD sắc nét.
    Số lần khách hàng chọn xem XNZ-L6320A Camera 2MP Full HD Tính Năng Zoom 32X tại website công ty 285
  • XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét tại website công ty 204
  • PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNV-A9081RLP cung cấp giải pháp quản lý giao thông thông mình và chính xác cao nhờ có tính năng LPR (Nhận dạng biển số) và MMCR (Trình tạo, Mẫu, Nhận dạng màu) chính xác, trong đó các thuật toán học sâu AI mạnh mẽ cho phép nhận dạng các nhãn hiệu, kiểu xe và màu sắc.
    Số lần khách hàng chọn xem PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới tại website công ty 623
  • PNM-7082RVD Camera Wisenet 2 Ống Kính Full HD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNM-7082RVD cho phép người dùng sử dụng mô-đun ống kính 2MP tùy theo góc giám sát và môi trường lắp đặt. Người dùng có thể giám sát hiệu quả 2 hướng chỉ với 1 camera, phù hợp hoàn hảo cho trung tâm mua sắm, thang cuốn, thang máy và nhiều môi trường khác.
    Số lần khách hàng chọn xem PNM-7082RVD Camera Wisenet 2 Ống Kính Full HD tại website công ty 191
  • PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNM-9022V cung cấp hình ảnh toàn cảnh với 4 cảm biến đa điểm 2MP. và hình ảnh ghép lên đến 8.3MP. Nó cung cấp cả chế độ 180˚ và 209˚, cho phép người dùng giám sát diện rộng chỉ bằng một camera, có thể theo dõi toàn cảnh và cho hình ảnh chất lượng cao.
    Số lần khách hàng chọn xem PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ tại website công ty 278
  • TNB-6030 Camera Wisinet Full HD 1080P
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet TNB-6030 thuộc dòng Camera Box mới của Hanwha Techwin. Và được thiết kế vô cùng chi tiết, cung cấp hình ảnh sắc nét Full HD 1080p là dòng IP camera cao cấp
    Số lần khách hàng chọn xem TNB-6030 Camera Wisinet Full HD 1080P tại website công ty 251
  • Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP
    Giá Khuyến Mại: 9.800.000
    Giá Bán: 9.800.000
    Camera quan sát IP VP-2691VBP trang bị chức năng chống ngược sáng thực True WDR 130dB. Giúp bạn lắp đặt dễ dàng ở mọi vị trí mà không sợ bị ngược sáng... , Camera IP hồng ngoại 2.0 Megapixel VANTECH VP-2691VBP ... - Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch CMOS. ... - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP tại website công ty 438
  • VPH-522PIR Camera quan sát Vantech
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    VPH-522PIR Camera Vantech là dòng camera thân hồng ngoại chuyên dụng ,hỗ trợ chức năng báo động thông minh, chất lượng cao,Sản phẩm có độ phân giải 5.0 Megapixel,Ống kính tiêu cự cố định: 2.8mm,Chuẩn nén H.265,Quan sát ngày đêm với tầm xa hồng ngooại 30m,Tích hợp cảm biến PIR (7m - 120°) & Còi hú,đèn chớp,Tích hợp 01 khe cắm thẻ nhớ micro ,Tích hợp microphone chống nhiều,Tiêu chuẩn Ip66 chống bụi và nước.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem VPH-522PIR Camera quan sát Vantech tại website công ty 451
  • VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH tại website công ty 753
  • 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
    Số lần khách hàng chọn xem 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE tại website công ty 346
  • Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
    Số lần khách hàng chọn xem Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 tại website công ty 512
  • CAMERA FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0-UF
    Giá Khuyến Mại: 2,190,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,390,000 VNĐ
    CAMERA FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0-UF là dòng camera dome chuyên dụng trong nhà, sản phẩm có độ phân giải 2.0 Megapixel Công nghệ hình ảnh ban đêm có màu Chuẩn nén H265+, H.265, H.264+, H.264 / Hỗ trợ 2 luồng dữ liệu,Độ nhạy sáng Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON),Chống ngược sáng DWDR, BLC, 3D DNR,Hỗ trợ Micro Độ phân giải tối đa 1920 × 1080 @ 25fps
    Số lần khách hàng chọn xem CAMERA FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0-UF tại website công ty 534
  • Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 tại website công ty 510
  • SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
    Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
    Số lần khách hàng chọn xem SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit tại website công ty 586
  • SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 9,699,000 VNĐ
    Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
    Số lần khách hàng chọn xem SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream tại website công ty 540
  • IPC-A22EP-A Camera 360 Imou Full HD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,527,000 VNĐ
    Camera IP dùng cho gia đình IPC-A22EP-A IMOU thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải 2.0 megapixel. Tầm quan sát xa 10m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác, làm tăng khả năng quan sát.
    Số lần khách hàng chọn xem IPC-A22EP-A Camera 360 Imou Full HD tại website công ty 453
  • IPC-C22EP-A Camera Imou Cube Full HD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera IP dùng cho gia đình IPC-C22EP-IMOU (IMOU CUE 2) thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải 2.0 megapixel. Tầm quan sát xa 10m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác, làm tăng khả năng quan sát.
    Số lần khách hàng chọn xem IPC-C22EP-A Camera Imou Cube Full HD tại website công ty 456
  • Đầu báo khói quang điện YSD-30L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 850,000 VNĐ
    Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu báo khói quang điện YSD-30L tại website công ty 497
  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 432
  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
    Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 415
  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 392
  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
    Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 339
  • Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 799,000 VNĐ
    TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit tại website công ty 1482
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 424
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 491
  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 446
  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE tại website công ty 418
  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ
    Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE tại website công ty 472
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 329
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 408
  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE tại website công ty 364
  • MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE tại website công ty 608
  • MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ
    Giá Bán: 1,850,000 VNĐ
    Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 525
  • OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,499,000 VNĐ
    TP-Link OC200 quản lý tập trung lên đến 100 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị tại website công ty 381
  • OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 5,999,000 VNĐ
    TP-Link OC300 quản lý tập trung lên đến 500 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung tại website công ty 329
  • Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R tại website công ty 529
  • Converter quang HRUI HR900W-GE-2
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR900W-GE-2 tại website công ty 346
  • Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR tại website công ty 499
  • Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T tại website công ty 420
  • DS-KH8350-WTE1 Chuông Cửa Colorful TFT LCD
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    HIKVISION DS-KH8350-WTE1 là màn hình chuông cửa kích thước 7 inch, Colorful TFT LCD. Màn hình căn hộ kích thước lớn có tích hợp mic đa hướng và loa ngoài thuận tiện cho việc đón tiếp khách đến thăm nhà.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-KH8350-WTE1 Chuông Cửa Colorful TFT LCD tại website công ty 488
  • DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    HIKVISION DS-2CD2T46G2-2I là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 4.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng,
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION tại website công ty 626
  • Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX là dong camera quan sát speed dome chuyên dụng ngoài trời.Camera sữ dụng Cảm biến hình ảnh: 1/1.9 inch CMOS. Độ phân giải: 2.0 Megapixel. Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.Camerra hỗ trợ Zoom quang: 36x.Ống kính Focus: 6.7 ~ 355 mm.Tầm quan sát hồng ngoại: 500 mét (Lazer IR).Chức năng chống ánh sáng ngược kỹ thuật số DWDR.Xoay ngang: 360º không giới hạn.Camera phù ợp cho các công trình dụ án lớn thích hợp cho các công trình,văn phòng,kho xưởng,ngành dường bộ,sân bay,bến xe,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX tại website công ty 452
  • DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Camera IP 2MP Hikvison DS-2CD2126G2-ISU là dòng camera IP công nghệ mới, độ phân giải HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION tại website công ty 526
  • DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mại: 4,670,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,350,000 VNĐ
    Camera quan sát IP HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I là camera IP công nghệ mới, độ phân giải 4.0MP cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao, đèn hồng ngoại thông minh, mẫu mã thu hút khách hàng và dễ dàng sử dụng, HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I có nhiều tính năng ưu việt giúp người tiêu dùng có thể quản lý gia đình và công việc một cách hiệu quả
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION tại website công ty 726
  • DS-2CE70DF3T-MFS Camera Full Color Có Ghi Âm
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,720,000 VNĐ
    Camera HIKVISION DS-2CE70DF3T-MFS lắp đặt trong nhà. Có độ phân giải 2.0 megapixel, cung cấp hình ảnh trân thực ,hỗ trợ cong nghệ chống ngược sáng tốt ,kèm đèn chiếu sáng giúp camera hoạt động tốt vào ban đêm mà không cần lo ngại bóng tối.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CE70DF3T-MFS Camera Full Color Có Ghi Âm tại website công ty 509
  • DS-2CC12D9T-A Camera Full HD Siêu Nét
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 6,500,000 VNĐ
    Hikvision DS-2CC12D9T-A là sản phẩm camera lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời đều được. Có độ phân giải 2.0 megapixel, cung cấp hình ảnh trân thực ,hỗ trợ cong nghệ chống ngược sáng tốt True WDR
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CC12D9T-A Camera Full HD Siêu Nét tại website công ty 482
  • IPC-S41FP Camera IP không dây 4.0 MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: 1,980,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,500,000 VNĐ
    Camera IPC-S41FP 4MP là dòng camera Wifi lắp đặt ngoài trời độ phân giải 4.0 megapixel, model mới nhất trong các mẫu sản phẩm của Imou năm 2022. Được thiết kế nhỏ gọn nhẹ, cho tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh.
    Số lần khách hàng chọn xem IPC-S41FP Camera IP không dây 4.0 MP Full Color tại website công ty 739
  • Camera Full Color DS-2CD2T47G1-L 4MP Có Màu Ban Đêm
    Giá Khuyến Mại: 7,440,000 VNĐ
    Giá Bán: 7,440,000 VNĐ
    Camera HIKVISION DS-2CD2T47G1-L là dòng camera IP công nghệ mới, độ phân giải HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Full Color DS-2CD2T47G1-L 4MP Có Màu Ban Đêm tại website công ty 551
  • Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng
    Giá Khuyến Mại: 5,370,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,370,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CD2T86G2-ISU/SL là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 8.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, …
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng tại website công ty 594
  • DAHUA DH-IPC-HFW1239S1-LED-S5 Camera IP Full Color 2MP
    Giá Khuyến Mại: 2,700,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,600,000 VNĐ
    DAHUA DH-IPC-HFW1239S1-LED-S5 là camera IP Full-Color dòng Lite mới nhất của Dahua, có độ phân giải 2.0 megapixel. Thiết kế nhỏ gọn, chắc chắc với độ nhạy sáng tối thiểu 0.005Lux@F1.6, hỗ trợ chuẩn nén H.265+.
    Số lần khách hàng chọn xem DAHUA DH-IPC-HFW1239S1-LED-S5 Camera IP Full Color 2MP tại website công ty 1003
  • Camera quan sat IPC-B650H-Z
    Giá Khuyến Mại: 5,426,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,460,000 VNĐ
    Camera quan sat IPC-B650H-Z là dòng camera quan sát IP giám sát hồng ngoại chuyên dụng lắp đặt trong nhà và ngoài trời, Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 1/2.8″ Progressive CMOS,Độ phân giải tối đa 2560×1440: 20fps. ,Hỗ trợ chuẩn nén H.265+/H265/H.264+ & H.264,Tầm xa hồng ngoại đạt 30m,Giảm nhiễu số 3D DNR, Bù sáng BLC.Camera phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,kho xưởng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat IPC-B650H-Z tại website công ty 518
  • DAHUA DH-HAC-HDW1509TLQP-LED-S2 Camera HDCVI 5MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: 1,964,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,400,000 VNĐ
    DAHUA DH-HAC-HDW1509TLQP-LED-S2 là camera HDCVI dòng LITE 5.0MP với công nghệ Full Color, thiết kế vỏ chống thời tiết nắng mưa IP67. Cho hình ảnh HD siêu nét nhìn xa đến 30 mét, phù hợp lắp đặt cho căn hộ chung cư, trung tâm thương mại, bệnh viện
    Số lần khách hàng chọn xem DAHUA DH-HAC-HDW1509TLQP-LED-S2 Camera HDCVI 5MP Full Color tại website công ty 595
  • DAHUA DH-HAC-HFW1509TLMP-A-LED-S2 Camera HDCVI 5MP Full-Color
    Giá Khuyến Mại: 2,322,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,500,000 VNĐ
    DAHUA DH-HAC-HFW1509TLMP-A-LED-S2 là dòng Camera HDCVI LITaE 5MP FULL-COLOR thế hệ mới. Sản phẩm có nhiều tính năng nổi bật như tích hợp Mic ghi âm, đèn LED trợ sáng,
    Số lần khách hàng chọn xem DAHUA DH-HAC-HFW1509TLMP-A-LED-S2 Camera HDCVI 5MP Full-Color tại website công ty 690
  • DAHUA DH-HAC-HFW1239TP-A-LED-S2 Camera HDCVI 2MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: 1,762,900 VNĐ
    Giá Bán: 2,800,000 VNĐ
    DAHUA DH-HAC-HFW1239TP-A-LED-S2 là dòng Camera HDCVI 2.0MP Full Color thế hệ mới. Sản phẩm tích hợp công nghệ full-color Starlight, chất lượng.
    Số lần khách hàng chọn xem DAHUA DH-HAC-HFW1239TP-A-LED-S2 Camera HDCVI 2MP Full Color tại website công ty 936
  • DAHUA DH-HAC-HFW1239TP-LED-S2 Camera HDCVI 2MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: 1,595,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,500,000 VNĐ
    DAHUA DH-HAC-HFW1239TP-LED-S2 là dòng Camera HDCVI 2.0MP Full Color thế hệ mới. Sản phẩm có nhiều tính năng nổi bật như tích hợp đèn LED trợ sáng, hỗ trợ công nghệ full-color cho hình ảnh camera vào ban đêm có màu
    Số lần khách hàng chọn xem DAHUA DH-HAC-HFW1239TP-LED-S2 Camera HDCVI 2MP Full Color tại website công ty 945
  • DH-HAC-HFW1239CP-A-LED Camera HDCVI Full Color
    Giá Khuyến Mại: 1,217,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,300,000 VNĐ
    Camera DAHUA DH-HAC-HFW1239CP-A-LED là dòng Camera HDCVI 2.0MP Full Color thế hệ mới. Sản phẩm có nhiều tính năng nổi bật như tích hợp Mic ghi âm, đèn LED trợ sáng,camera có màu ban đêm cho chất lượng hình ảnh sắc nét
    Số lần khách hàng chọn xem DH-HAC-HFW1239CP-A-LED Camera HDCVI Full Color tại website công ty 1178
  • DAHUA DH-HAC-HFW1239CP-LED Camera HDCVI 2MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: 1,133,400 VNĐ
    Giá Bán: 1,900,000 VNĐ
    DAHUA DH-HAC-HFW1239CP-LED là dòng Camera HDCVI 2.0MP Full Color thế hệ mới. Sản phẩm hỗ trợ các hệ HDCVI/TVI/AHD/Analog, có nhiều tính năng nổi bật như đèn LED trợ sáng, v.v…
    Số lần khách hàng chọn xem DAHUA DH-HAC-HFW1239CP-LED Camera HDCVI 2MP Full Color tại website công ty 1091
  • KBVISION KX-AF2111N3 Camera IP Full Color 2MP
    Giá Khuyến Mại: 2,480,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,500,000 VNĐ
    Camera IP Full Color 2.0MP KBVISION KX-AF2111N3 là sản phẩm mới cho ra mắt của thương hiệu camera nổi tiếng KBVISION. Camera Full Color sử dụng đèn led ánh sáng trắng để giúp camera cung cấp hình ảnh có màu 24/7 trong mọi điều kiện ánh sáng. Sản phẩm thích hợp cho nhiều môi trường lắp đặt cần ánh sáng vào ban đêm để giám sát như nhà kho, sân trước, hàng rào, sảnh, hành lang, bờ ao, hẻm tối,
    Số lần khách hàng chọn xem KBVISION KX-AF2111N3 Camera IP Full Color 2MP tại website công ty 1117
  • KBVISION KX-AF2112N3 Camera IP Full Color 2.0MP
    Giá Khuyến Mại: 2,480,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,500,000 VNĐ
    KBVISION KX-AF2112N3 là dòng CAMERA 2.0MP CHÍP SONY FULL COLOR chất lượng cao mang lại chất lượng hình ảnh với màu sắc sinh động. Tạo ra hình ảnh màu sắc dù trong môi trường cực tối. Độ nhạy sáng cao cùng đầy đủ mọi tính năng. Tiện lợi là sự lựa chọn hoàn hảo cho những vị trí lắp có điều kiện ánh sáng yếu.
    Số lần khách hàng chọn xem KBVISION KX-AF2112N3 Camera IP Full Color 2.0MP tại website công ty 797
  • DS-2CE10DF0T-F Camera Thân 2MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,130,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CE10DF0T-F là dòng camera HD-TVI công nghệ ColorVu giám sát ban đêm có màu, độ phân giải 2.0 megapixel .
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CE10DF0T-F Camera Thân 2MP Full Color tại website công ty 895
  • DS-2CE12DF0T-F Camera Thân Full Color
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,450,000 VNĐ
    Camera quan sát analog HD Hikvision DS-2CE12DF0T-F 2.0 Megapixel, có màu vào ban đêm, hỗ trợ đèn trợ sáng lên tới 40m mang lại hình ảnh rõ ràng và sắc nét
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CE12DF0T-F Camera Thân Full Color tại website công ty 773
  • DS-2CE70DF0T-MF 4 Trong 1 Full Color Vu
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,130,000 VNĐ
    Camera DS-2CE70DF0T-MF dạng bán cầu là sản phẩm phù hợp lắp đặt tại nơi yêu cầu hình ảnh màu có độ phân giải cao. Ngay cả trong môi trường ánh sáng cực thấp
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CE70DF0T-MF 4 Trong 1 Full Color Vu tại website công ty 709
  • DS-2CE72DF0T-F Bán Cầu 2.0MP Full Color
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,360,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CE72DF0T-F là dòng camera HD-TVI công nghệ ColorVu giám sát ban đêm có màu. Camera ColorVu mã thuộc dòng sản phẩm Turbo cho giám sát siêu nhạy sáng
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CE72DF0T-F Bán Cầu 2.0MP Full Color tại website công ty 856
  • DS-2CE10DF3T-PFS Full Color Vu Tích Hợp Ghi Âm
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 1,590,000 VNĐ
    Camera quan sát Analog HD Hikvision DS-2CE10DF3T-PFS camera ColorVu, 2MP, hồng ngoại 20m, tích hợp micro thu âm, màu sắc 24/7 cho hình ảnh sắc nét trân thực
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CE10DF3T-PFS Full Color Vu Tích Hợp Ghi Âm tại website công ty 619
  • Camera Full Color KX-CF2102LQ
    Giá Khuyến Mại: 1,550,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,800,000 VNĐ
    KBVISION KX-CF2102LQ là dòng CAMERA HD ANALOG FULL COLOR – 2.0MP – BAN ĐÊM CÓ MÀU chất lượng cao. Sản phẩm có giá thành hợp lý cho các công trình gia đình, văn phòng, cửa hàng, trường học….. Hãng camera KBVISION cho ra mắt dòng sản phẩm mới camera có công nghệ Full Color -THÁCH THỨC BÓNG TỐI trong môi trường ánh sáng cực kỳ yếu, với độ phân giải lên đến 2MP/ 4MP. Đến với KBVISION, Quý khách sẽ luôn được trải nghiệm những công nghệ mới nhất, nổi trội nhất để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Full Color KX-CF2102LQ tại website công ty 874
  • Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL là dòng camera quan sat thân trụ ngoài trời.Camera thiết kế chắc chắn nhỏ gọn.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 4.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng 60m.Hỗ trợ chống ngược sáng 130dB. Hỗ trợ thẻ nhớ 256GB,Hỗ trợ ANR.Hỗ trợ chuẩn nén hình ảnh h.265+ .Camera quan sát phù hợp cho các dự án nhỏ camera phù hợp cho kho xưởng,siêu thi,cửa hàng,văn phòng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL tại website công ty 779
  • Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L là dòng camera thân trụ ngoài trời chuyên dụng sữ dụng cho ngoài trời. Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng,tầm xa 60m.Hỗ trợ chông ngược sáng DWR 130 db. Hỗ trợ chông nước tiêu chuẩn IP 67. Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,camera phù hợp cho gia đình,kho xưởng,siêu thị,cửa hàng,....
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L tại website công ty 617
  • Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU là dòng camera quan sát IP COLOR VU camera được thiết kế dạng dome bán cầu có tính thẫm mỹ cao. Camera sũ dụng cảm biến hình ảnh 4,0 Megapixel.Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.0005 Lux, 3 luồng dữ liệu.Đèn hỗ trợ ánh sáng trắng: tầm xa 40m.Hỗ trợ 3D DNR, WDR 120dB, HLC.Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, hỗ trợ ANR.Camera phù hợp cho siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU tại website công ty 1010
  • Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F
    Giá Khuyến Mại: 1,650,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,750,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dung.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 2.0 Megaxpiel.Hõ trợ hồng ngoại hỗ trợ led anh sáng trắng tầm nhìn xa lên tới 40m .Camera phu hợp cho các công trình,dư án nhỏ ,siêu thị, văn phong,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F tại website công ty 808
  • Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS
    Giá Khuyến Mại: 1,240,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,340,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Camera quan sát tích hợp cảm biến hình ảnh 5.0 Megapxiel.Camera tích hợp ghi âm,siêu thị,văn phòng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS tại website công ty 857
  • Camera quan sat DS-2CE10DFT-F
    Giá Khuyến Mại: 2,140,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,240,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE10DFT-F là dòng camera quan sát chất lượng cao phù hợp cho các công trình dự án nhỏ. Camera có thiết kế thân trụ chắc chắn chống chịu được mưa nắng.Camera tích hợp cảm biến hình ảnh 2.0Megapixel.Hỗ trơ ban đêm có màu 24/24.Sử dụng cảm biến hồng ngoại CMOS FSI thông minh. Camera phù hợp cho kho xưởng,văn phòng,sieu thị ,cửa hàng,..
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE10DFT-F tại website công ty 952
  • Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L)
    Giá Khuyến Mại: 1,460,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,660,000 VNĐ
    Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) là dòng camera quan sát IP chất lượng cao. Camera có thiết kế dạng bán cầu vát thẫm mỹ cao. Camera có dộ phân giải 2.0 Megapixel CMOS.Hỗ trợ công nghệ chông ngược sáng DWDR,BLC,3D DNR.Tầm xa hồng ngoại 30m. Camera phù hợp cho các công trình,dụ án như gia đinh,văn phòng,siêu thị,..
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) tại website công ty 841
  • Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Trung tâm quản lý video KBVISION KX-F70M Video Wall chuyên dụng cho các dự án lớn,Sử dụng kết hợp với Card output KX-FV06D và Card input KX-FV04E, Chuẩn tủ rack 4U 19" ATCA, Hỗ trợ tối đa 60 màng hình,Hỗ trợ chia khung 1/4/6/8/9/16/25/36,Hỗ trợ 6 cổng RJ45 Gigabit để truyền tải và quản lý
    Số lần khách hàng chọn xem Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M tại website công ty 714
  • Camera Quan Sát KX-FM2014S-A
    Giá Khuyến Mại: 3.700.000
    Giá Bán: 3.900.000
    Camera quan sát KX-FM2014S-A Là dòng camera chuyên dụng lắp đặt cho ô tô,dùng trong xe lắp đặt vị trí cửa lên xuông hành lang xe,.. Camera quan sát sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.Megapixel.Ống kinh 3.6mm,góc nhìn 87 dộ .Hô trợ chống bui và nước IP67. Camera phù hợp cho các dòng xe ô tô hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sát KX-FM2014S-A tại website công ty 657
  • Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A
    Giá Khuyến Mại: 3.380.000
    Giá Bán: 3.580.000
    Camera quan sat hành trình KX-FM2001C-DL-A là camera quan sát chất lượng cao thông minh. camera hỗ trợ 4 chế độ hình ảnh CVI/TVI/AHD/ANALOG. Hõ trợ 2 ồng kinh camera trước 2.8mm (góc rộng 109 độ), sau 2.1mm (góc rộng 132 độ).Hỗ trợ độ phân giải 2.0 Megapixel,Hỗ trợ xuất hình ảnh kép 2 kênh. Hỗ trợ tầm xa hồng ngoại 3m . tích hợp míc ghi âm.. Camera phù hợp cho các dòng xe. Cho cac doan nghiệp và cá nhân,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A tại website công ty 818
  • Hướng Dẫn Xem Lại Camera Imou

    Trong quá trình sử dụng camera thì ắt hẵn sẽ có nhiều lúc quý khách cần xem lại lịch sử ghi hình camera để phục vụ một vài nhu cầu cá nhân, hoặc bị mất trộm cần trích xuất dữ liệu. Vì vậy hôm nay An Thành Phát chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn cách xem lại Camera IMOU thông qua điện thoại thông minh, máy tính. Các bạn hãy làm theo hướng dẫn của mình nhé.
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Đổi Mật Khẩu Camera Dahua

    Trong quá trình sử dụng camera, ắt hẵn bạn sẽ cần có nhu cầu đổi phật khẩu đầu ghi và camera nhà mình trong các trường hợp bạn nghi ngờ tài khoản xem camera của mình bị người khác theo dõi trộm, hoặc bạn đã từng cho một người khác sử dụng camera của mình, nhưng giờ không muốn cho người đó xem nữa thì chúng ta phải làm sao? Thật đơn giản thôi quý khách nhé. Chúng ta chỉ cần đổi mật khẩu là sẽ bảo mật cho camera nhà mình ạ. Để làm được điều đó mời quý khách xem hết bài viết dưới đây nhé!
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Đổi Mật Khẩu Camera Imou

    Để đảm bảo an toàn thông tin, tránh kẻ xấu lợi dụng, đột nhập vào camera để lấy trộm hình ảnh và những ý định xấu khác. Hôm nay An Thành Phát sẽ hướng dẫn mọi người cách đổi mật khẩu cho camera IMOU trên ứng dụng điện thoại và máy tính một cách nhanh chóng và đơn giản nhất nhé.
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Imou Trên Điện Thoại

    Nếu bạn cũng đang sở hữu hệ thống giám sát đến từ thương hiệu IMOU và chưa biết cách cài đặt camera IMOU như thế nào? hay thậm chí chưa biết phần mềm nào để xem camera IMOU trên điện thoại? thì đừng lo lắng An Thành Phát sẽ giải đáp cho bạn ngay trong bài viết này nhé!
    Xem thêm
  • Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Dahua

    Nếu muốn quản lý camera giám sát của mình một cách hiệu quả hơn và cấu hình mọi thiết bị một cách dễ dàng để có thể kiểm soát mọi thứ một cách chặt chẽ và hiệu quả thì có lẽ Smart PSS là một trong những phần mềm hữu ích giúp bạn thực hiện điều đó một tốt nhất.
    Xem thêm

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll