lắp đặt camera quan sát giá rẻ nhất đảm bảo uy tín với khách hàng trọn bộ 4 camera 4.800.000 sản phẩm chính hãng độ nét và độ bền cao hổ trợ xem qua mạng điện thoại từ xa với giá thành thấp nhất hiệu quả cao nhất dành cho các công ty nhà sưởng shop và cửa hàng với hệ thống camera quan sát không dây hổ trợ xem trên thiết iphone ipad và điện thoại thương hiệu vantech các gói camera quan sát giá rẻ

  • QNP-6250 Camera Giám Sát PTZ Chuẩn 2MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet QNP-6250 là loại camera PTZ (Speed Dome) hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 2.0MP. Thường được sử dụng cho các dự án, tòa nhà, cao ốc, công ty, doanh nghiệp, xi nghiệp, nhà máy, biệt thự,… có điều kiện và đặt biệt là các dự án chính phủ cần chất lượng hình ảnh.
    Số lần khách hàng chọn xem QNP-6250 Camera Giám Sát PTZ Chuẩn 2MP tại website công ty 223
  • QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet QND-6022R1 thuộc dòng Series là loại camera hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 4MP có tính năng WiseStream , một công nghệ nén bổ sung khi kết hợp với nén H.265, sẽ cải thiện hiệu quả băng thông lên đến 80% so với công nghệ H.264 hiện tại
    Số lần khách hàng chọn xem QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP tại website công ty 156
  • QNO-7022R Camera Giám Sát Thân Trụ 4MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    QNO-7022R thuôc dòng Q Series là dòng camera IP cao cấp hầu hết sử dụng chất liệu kim loại cao cấp với chất lượng camera tốt thường được sử dụng cho các dự án, tòa nhà, cao ốc, công ty, doanh nghiệp, xi nghiệp, nhà máy, biệt thự,… có điều kiện và đặt biệt là các dự án chính phủ cần chất lượng hình ảnh camera quan sát rõ nét, đồ bền cao.
    Số lần khách hàng chọn xem QNO-7022R Camera Giám Sát Thân Trụ 4MP tại website công ty 164
  • XNV-9082R Camera Giám Sát An Ninh AI 4K
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XNV-9082R là một trong những dòng sản phẩm thuộc series X camera IP Wisenet của Hanwha Techwin. Dòng sản phẩm này nói chung và XNV-9082R/VAP sẽ mang đến cho người sử dụng chất lượng quan sát chất lượng cao đồng thời là những tính năng quan sát thông minh, tiên tiến nhất hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-9082R Camera Giám Sát An Ninh AI 4K tại website công ty 153
  • XNV-8083Z Camera IP Giám Sát Chuẩn Hình Ảnh 6MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera Wisenet XNV-8083Z thuộc dòng Camera IP Wisenet là loại camera IP Dome (bán cầu) hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 6MP. Cung cấp cho người dùng những hình ảnh chất lượng vô cùng sắc nét, khả năng chống lại thời tiết và tác động với các điều kiện tự nhiên
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-8083Z Camera IP Giám Sát Chuẩn Hình Ảnh 6MP tại website công ty 125
  • XNV-6083Z Camera Giám Sát An Ninh AI 2MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera XNV-6083Z là camera Vandal Dome AI mới ra mắt gần đây của Hanwha Techwin. Camera mới mã XNV-6083Z độ phân giải 2MP. Ngoài ra trên con camera còn được trang bị AI cao cấp, giúp phân tích hình ảnh camera an ninh được sắc nét.
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-6083Z Camera Giám Sát An Ninh AI 2MP tại website công ty 1061
  • XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét tại website công ty 208
  • XNO-8070RHA Camera Giám Sát Giao Thông Wisenet 5MP
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XNO-8070RHA nằm trong series camera ip Wisenet mới ra mắt gần đây của Wisenet Hanwha Techwin và là dòng sản phẩm nổi bật dành cho các hệ thống giám sát giao thông, phù hợp cho nhu cầu giám sát an ninh các phương tiện.
    Số lần khách hàng chọn xem XNO-8070RHA Camera Giám Sát Giao Thông Wisenet 5MP tại website công ty 576
  • PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNV-A9081RLP cung cấp giải pháp quản lý giao thông thông mình và chính xác cao nhờ có tính năng LPR (Nhận dạng biển số) và MMCR (Trình tạo, Mẫu, Nhận dạng màu) chính xác, trong đó các thuật toán học sâu AI mạnh mẽ cho phép nhận dạng các nhãn hiệu, kiểu xe và màu sắc.
    Số lần khách hàng chọn xem PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới tại website công ty 633
  • PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    PNM-9022V cung cấp hình ảnh toàn cảnh với 4 cảm biến đa điểm 2MP. và hình ảnh ghép lên đến 8.3MP. Nó cung cấp cả chế độ 180˚ và 209˚, cho phép người dùng giám sát diện rộng chỉ bằng một camera, có thể theo dõi toàn cảnh và cho hình ảnh chất lượng cao.
    Số lần khách hàng chọn xem PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ tại website công ty 283
  • CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL-2K
    Giá Khuyến Mại: 2.284.000
    Giá Bán: 2.284.000
    CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL 2K được đánh giá là có sự nâng cấp mới nhất mà EZVIZ đã mang đến cho người dùng, Nhằm nâng cấp chất lượng và trải nghiệm đến cho người dùng. Quay quét với khả năng giám sát toàn cảnh, Cảnh báo chủ động với đèn và còi hú, độ nét QHD. Với sự nâng cấp đến từ cảm biến độ phân giải cao hơn. Thuật toán AI được nâng cấp để hoạt động hiệu quả hơn để phát hiện chính xác hơn về dáng người và phương tiện. Camera CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL 2K cho khả năng đàm thoại 2 chiều.
    Số lần khách hàng chọn xem CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL-2K tại website công ty 485
  • Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP
    Giá Khuyến Mại: 9.800.000
    Giá Bán: 9.800.000
    Camera quan sát IP VP-2691VBP trang bị chức năng chống ngược sáng thực True WDR 130dB. Giúp bạn lắp đặt dễ dàng ở mọi vị trí mà không sợ bị ngược sáng... , Camera IP hồng ngoại 2.0 Megapixel VANTECH VP-2691VBP ... - Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch CMOS. ... - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP tại website công ty 442
  • VPH-522PIR Camera quan sát Vantech
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    VPH-522PIR Camera Vantech là dòng camera thân hồng ngoại chuyên dụng ,hỗ trợ chức năng báo động thông minh, chất lượng cao,Sản phẩm có độ phân giải 5.0 Megapixel,Ống kính tiêu cự cố định: 2.8mm,Chuẩn nén H.265,Quan sát ngày đêm với tầm xa hồng ngooại 30m,Tích hợp cảm biến PIR (7m - 120°) & Còi hú,đèn chớp,Tích hợp 01 khe cắm thẻ nhớ micro ,Tích hợp microphone chống nhiều,Tiêu chuẩn Ip66 chống bụi và nước.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem VPH-522PIR Camera quan sát Vantech tại website công ty 457
  • VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH tại website công ty 767
  • 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
    Số lần khách hàng chọn xem 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE tại website công ty 351
  • Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
    Số lần khách hàng chọn xem Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 tại website công ty 521
  • RP432KP - LightSYS LCD Keypad
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    RP432KP - LightSYS LCD Keypad :+ Bàn phím LCD mở rộng thêm (LightSYS LCD Keypad). + Có thể lắp tối đa 4 bàn phím cho 1 trung tâm báo động.
    Số lần khách hàng chọn xem RP432KP - LightSYS LCD Keypad tại website công ty 333
  • Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 tại website công ty 518
  • SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
    Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
    Số lần khách hàng chọn xem SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit tại website công ty 592
  • SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 9,699,000 VNĐ
    Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
    Số lần khách hàng chọn xem SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream tại website công ty 553
  • Đầu báo khói quang điện YSD-30L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 850,000 VNĐ
    Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu báo khói quang điện YSD-30L tại website công ty 501
  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 438
  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
    Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 424
  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 397
  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
    Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 344
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 428
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 495
  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 452
  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE tại website công ty 427
  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ
    Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE tại website công ty 480
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 331
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 412
  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE tại website công ty 369
  • MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE tại website công ty 616
  • MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ
    Giá Bán: 1,850,000 VNĐ
    Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 532
  • OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 2,499,000 VNĐ
    TP-Link OC200 quản lý tập trung lên đến 100 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị tại website công ty 383
  • OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 5,999,000 VNĐ
    TP-Link OC300 quản lý tập trung lên đến 500 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Số lần khách hàng chọn xem OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung tại website công ty 334
  • Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R tại website công ty 536
  • Converter quang HRUI HR900W-GE-2
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR900W-GE-2 tại website công ty 350
  • Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR tại website công ty 504
  • Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T tại website công ty 423
  • DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    HIKVISION DS-2CD2T46G2-2I là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 4.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng,
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION tại website công ty 634
  • Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX là dong camera quan sát speed dome chuyên dụng ngoài trời.Camera sữ dụng Cảm biến hình ảnh: 1/1.9 inch CMOS. Độ phân giải: 2.0 Megapixel. Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.Camerra hỗ trợ Zoom quang: 36x.Ống kính Focus: 6.7 ~ 355 mm.Tầm quan sát hồng ngoại: 500 mét (Lazer IR).Chức năng chống ánh sáng ngược kỹ thuật số DWDR.Xoay ngang: 360º không giới hạn.Camera phù ợp cho các công trình dụ án lớn thích hợp cho các công trình,văn phòng,kho xưởng,ngành dường bộ,sân bay,bến xe,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX tại website công ty 465
  • DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION
    Giá Khuyến Mại: liên hệ
    Giá Bán: liên hệ
    Camera IP 2MP Hikvison DS-2CD2126G2-ISU là dòng camera IP công nghệ mới, độ phân giải HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION tại website công ty 531
  • DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mại: 4,670,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,350,000 VNĐ
    Camera quan sát IP HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I là camera IP công nghệ mới, độ phân giải 4.0MP cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao, đèn hồng ngoại thông minh, mẫu mã thu hút khách hàng và dễ dàng sử dụng, HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I có nhiều tính năng ưu việt giúp người tiêu dùng có thể quản lý gia đình và công việc một cách hiệu quả
    Số lần khách hàng chọn xem DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION tại website công ty 735
  • Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng
    Giá Khuyến Mại: 5,370,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,370,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CD2T86G2-ISU/SL là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 8.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, …
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng tại website công ty 601
  • Camera quan sat IPC-B650H-Z
    Giá Khuyến Mại: 5,426,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,460,000 VNĐ
    Camera quan sat IPC-B650H-Z là dòng camera quan sát IP giám sát hồng ngoại chuyên dụng lắp đặt trong nhà và ngoài trời, Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 1/2.8″ Progressive CMOS,Độ phân giải tối đa 2560×1440: 20fps. ,Hỗ trợ chuẩn nén H.265+/H265/H.264+ & H.264,Tầm xa hồng ngoại đạt 30m,Giảm nhiễu số 3D DNR, Bù sáng BLC.Camera phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,kho xưởng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat IPC-B650H-Z tại website công ty 528
  • Đầu ghi hình 16 kênh KBVISION KX-DAi2K8216H3
    Giá Khuyến Mại: 18,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 19,500,000 VNĐ
    Đầu ghi hình 16 kênh KBVISION KX-DAi2K8216H3 là dòng đầu ghi hình 5 in 1 16 kênh chính hãng, cao cấp. Hỗ trợ Nhận diện khuôn mặt, hỗ trợ tìm kiếm và phát hiện người lạ mặt trong khu vực giám sát. Hỗ trợ camera IP tối đa 32 kênh, lên đến 8Mp. Băng thông tối đa 128 Mbps.Cảnh báo người lạ: phát hiện người lạ mặt (không có trong cơ sở dữ liệu của thiết bị)
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu ghi hình 16 kênh KBVISION KX-DAi2K8216H3 tại website công ty 805
  • Đầu ghi hình 16 kênh KBVISION KX-DAi2K8116H3
    Giá Khuyến Mại: 15,960,000 VNĐ
    Giá Bán: 17,500,000 VNĐ
    Đầu ghi hình 16 kênh KBVISION KX-DAi2K8116H3 dòng đầu ghi hình 5 in 1 16 kênh chính hãng, cao cấp. Hỗ trợ Nhận diện khuôn mặt, hỗ trợ tìm kiếm và phát hiện người lạ mặt trong khu vực giám sát. Hỗ trợ camera IP tối đa 32 kênh, lên đến 8Mp. Băng thông tối đa 128 Mbps Cảnh báo người lạ: phát hiện người lạ mặt (không có trong cơ sở dữ liệu của thiết bị).
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu ghi hình 16 kênh KBVISION KX-DAi2K8116H3 tại website công ty 2675
  • Đầu ghi hình 8 kênh KBVISION KX-DAi2K8108H3
    Giá Khuyến Mại: 8,580,000 VNĐ
    Giá Bán: 9,500,000 VNĐ
    Đầu ghi hình 8 kênh KBVISION KX-DAi2K8108H3 là dòng đầu ghi hình công nghệ Ai có 8 kênh chính hãng, mới nhất. Hỗ trợ chuẩn nén hình ảnh Chuẩn nén hình ảnh: AI Coding/H.265+/H.264 thông minh, giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng.
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu ghi hình 8 kênh KBVISION KX-DAi2K8108H3 tại website công ty 876
  • Camera giam sat HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I
    Giá Khuyến Mại: 5,140,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,340,000 VNĐ
    Camera HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I là dong camera IP thân trụ ngoài trời chuyên dụng.camera quan sat 6 MP chuẩn nén H.265, biến 1/2.8" Progressive Scan CMOS;Ống kính 2.8/4/6 mm,Độ phân giải tối đa (3200 × 1800)25fps/30fps,Hỗ trợ Tính năng WDR 120dB; 3D DNR; ICR;BLC.Hỗ trợ thẻ nhớ SD/SDHC/SDXC tối đa 256GB ;,Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ, kho xưởng,siêu thị,van phòng,cửa hàng
    Số lần khách hàng chọn xem Camera giam sat HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I tại website công ty 744
  • Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL là dòng camera quan sat thân trụ ngoài trời.Camera thiết kế chắc chắn nhỏ gọn.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 4.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng 60m.Hỗ trợ chống ngược sáng 130dB. Hỗ trợ thẻ nhớ 256GB,Hỗ trợ ANR.Hỗ trợ chuẩn nén hình ảnh h.265+ .Camera quan sát phù hợp cho các dự án nhỏ camera phù hợp cho kho xưởng,siêu thi,cửa hàng,văn phòng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL tại website công ty 794
  • Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L là dòng camera thân trụ ngoài trời chuyên dụng sữ dụng cho ngoài trời. Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng,tầm xa 60m.Hỗ trợ chông ngược sáng DWR 130 db. Hỗ trợ chông nước tiêu chuẩn IP 67. Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,camera phù hợp cho gia đình,kho xưởng,siêu thị,cửa hàng,....
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L tại website công ty 624
  • Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU là dòng camera quan sát IP COLOR VU camera được thiết kế dạng dome bán cầu có tính thẫm mỹ cao. Camera sũ dụng cảm biến hình ảnh 4,0 Megapixel.Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.0005 Lux, 3 luồng dữ liệu.Đèn hỗ trợ ánh sáng trắng: tầm xa 40m.Hỗ trợ 3D DNR, WDR 120dB, HLC.Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, hỗ trợ ANR.Camera phù hợp cho siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU tại website công ty 1022
  • Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F
    Giá Khuyến Mại: 1,650,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,750,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dung.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 2.0 Megaxpiel.Hõ trợ hồng ngoại hỗ trợ led anh sáng trắng tầm nhìn xa lên tới 40m .Camera phu hợp cho các công trình,dư án nhỏ ,siêu thị, văn phong,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F tại website công ty 818
  • Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS
    Giá Khuyến Mại: 1,240,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,340,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Camera quan sát tích hợp cảm biến hình ảnh 5.0 Megapxiel.Camera tích hợp ghi âm,siêu thị,văn phòng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS tại website công ty 864
  • Camera quan sat DS-2CE10DFT-F
    Giá Khuyến Mại: 2,140,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,240,000 VNĐ
    Camera quan sat DS-2CE10DFT-F là dòng camera quan sát chất lượng cao phù hợp cho các công trình dự án nhỏ. Camera có thiết kế thân trụ chắc chắn chống chịu được mưa nắng.Camera tích hợp cảm biến hình ảnh 2.0Megapixel.Hỗ trơ ban đêm có màu 24/24.Sử dụng cảm biến hồng ngoại CMOS FSI thông minh. Camera phù hợp cho kho xưởng,văn phòng,sieu thị ,cửa hàng,..
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat DS-2CE10DFT-F tại website công ty 965
  • Camera IP HIKVISION DS-2CE72KF0T-FS
    Giá Khuyến Mại: 1,910,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,010,000 VNĐ
    Camera IP HIKVISION DS-2CE72KF0T-FS,là dòng camera quan sát Dome bán cầu chuyên dụng cho trong nhà.Camera sử dụng cảm biến hình ảnh 5.0 Megapixel đọ phân giải 3K, Hỗ trọ míc ghi âm.Camera phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòn,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera IP HIKVISION DS-2CE72KF0T-FS tại website công ty 865
  • Camera HIKVISION DS-2CE12KF0T-FS
    Giá Khuyến Mại: 2,060,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,160,000 VNĐ
    Camera HIKVISION DS-2CE12KF0T-FS,là dòng camera quan sát thân trụ có màu ban đêm có độ phân giải 3k,Camera sữ dụng cẩm biến hình ảnh CMOS,Ống kính 2.8/3.6/6mm, Camera quan sát có hỗ trợ dèn ánh sáng trắng 40m, Hỗ trợ tính hiều video TVI/AHD/CVI/CVBS.Hô trợ có màu 24/24.Camera phù hợp cho các công trình dự án lớn,văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng
    Số lần khách hàng chọn xem Camera HIKVISION DS-2CE12KF0T-FS tại website công ty 1067
  • Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L)
    Giá Khuyến Mại: 1,460,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,660,000 VNĐ
    Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) là dòng camera quan sát IP chất lượng cao. Camera có thiết kế dạng bán cầu vát thẫm mỹ cao. Camera có dộ phân giải 2.0 Megapixel CMOS.Hỗ trợ công nghệ chông ngược sáng DWDR,BLC,3D DNR.Tầm xa hồng ngoại 30m. Camera phù hợp cho các công trình,dụ án như gia đinh,văn phòng,siêu thị,..
    Số lần khách hàng chọn xem Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) tại website công ty 851
  • Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Trung tâm quản lý video KBVISION KX-F70M Video Wall chuyên dụng cho các dự án lớn,Sử dụng kết hợp với Card output KX-FV06D và Card input KX-FV04E, Chuẩn tủ rack 4U 19" ATCA, Hỗ trợ tối đa 60 màng hình,Hỗ trợ chia khung 1/4/6/8/9/16/25/36,Hỗ trợ 6 cổng RJ45 Gigabit để truyền tải và quản lý
    Số lần khách hàng chọn xem Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M tại website công ty 723
  • Thiết Bị Giám Sát Tốc Độ Kbvision KX-F2501R3
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    thiết bị giám sát tốc độ KBVISION KX-F2501R3 là dòng thiết bị giám sát tốc độ xe hỗ trợ giám sát 1 làn đường duy nhât.Kết hợp với camera giao thông. Hỗ trợ tốc độ giám sát từ 20-250 km/h. Sản phẩm kết hợp phù hợp cho các dòng camera quan sát giao thông chất lượng cao thông minh,...
    Số lần khách hàng chọn xem Thiết Bị Giám Sát Tốc Độ Kbvision KX-F2501R3 tại website công ty 878
  • Thiết Bị Giám Sát Tín Hiệu Giao Thông Kb Vision KX-F8020LC
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Thiết bị giám sát tín hiệu giao thông KB VISION KX-F8020LC sản phẩm thiết bọ giám sát tín hiệu giao thông 20 cổng. Kết hợp với đèn tín hiệu giao thông,Hỗ trợ quản li giao thức mạng
    Số lần khách hàng chọn xem Thiết Bị Giám Sát Tín Hiệu Giao Thông Kb Vision KX-F8020LC tại website công ty 840
  • Camera Quan Sát KX-FM2014S-A
    Giá Khuyến Mại: 3.700.000
    Giá Bán: 3.900.000
    Camera quan sát KX-FM2014S-A Là dòng camera chuyên dụng lắp đặt cho ô tô,dùng trong xe lắp đặt vị trí cửa lên xuông hành lang xe,.. Camera quan sát sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.Megapixel.Ống kinh 3.6mm,góc nhìn 87 dộ .Hô trợ chống bui và nước IP67. Camera phù hợp cho các dòng xe ô tô hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sát KX-FM2014S-A tại website công ty 663
  • Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A
    Giá Khuyến Mại: 3.380.000
    Giá Bán: 3.580.000
    Camera quan sat hành trình KX-FM2001C-DL-A là camera quan sát chất lượng cao thông minh. camera hỗ trợ 4 chế độ hình ảnh CVI/TVI/AHD/ANALOG. Hõ trợ 2 ồng kinh camera trước 2.8mm (góc rộng 109 độ), sau 2.1mm (góc rộng 132 độ).Hỗ trợ độ phân giải 2.0 Megapixel,Hỗ trợ xuất hình ảnh kép 2 kênh. Hỗ trợ tầm xa hồng ngoại 3m . tích hợp míc ghi âm.. Camera phù hợp cho các dòng xe. Cho cac doan nghiệp và cá nhân,...
    Số lần khách hàng chọn xem Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A tại website công ty 831
  • Đầu Ghi Hinh Kbvision KX-D2K8216-D
    Giá Khuyến Mại: 16.700.000
    Giá Bán: 16.940.000
    Đầu ghi hinh KBVISION KX-D2K8216-D là dòng đầu ghi hình HD Analog 16 kênh, Hỗ trợ:H.264,HDCVI/AHD/TVI/CVBS/IP Tối đa 8MP (CVI),Hỗ trợ ghi hình lên tới 4k. Hỗ trợ tối đa 24 kênh camera IP . Hỗ trợ 2 ổ cứng lưu trữ mỗi ổ 8TB. Đầu ghi hình phù hợp cho các công trình lớn như , văn phòng,kho xưởng,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu Ghi Hinh Kbvision KX-D2K8216-D tại website công ty 883
  • Đầu Ghi Hình Kbvision KX-DAi2K8116H2
    Giá Khuyến Mại: 15.000.000
    Giá Bán: 15.380.000
    Đầu ghi hình KBVISION KX-DAi2K8116H2 là dòng dầu ghi 16 kênh hỗ trợ công nghệ AI thông minh. hỗ trợ ghi hình lên tới 4K.Chuẩn nén hinh ảnh AI Coding/H.265+ giúp tiết kiệm băng thông. Hỗ trợ tối đa 32 kênh IP , lên tới 8.0MP. 2 kênh bảo vệ chu vi và 16 kếnh SMD plus. Hỗ trợ lưu trữ 1 SATA lên tới 10TB. Đầu ghi hình phù hợp cho các công trình lớn kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu Ghi Hình Kbvision KX-DAi2K8116H2 tại website công ty 816
  • Kbvision KX-DAi2K8104H3
    Giá Khuyến Mại: 5.700.000
    Giá Bán: 5.900.000
    Đầu ghi hinh KBVISION KX-DAi2K8104H3 là dòng đầu ghi 4 kênh camera quan sát hỗ trợ độ phân giải 2k. Hỗ trợ công nghệ AI nhận diện khuôn mặt.Hỗ trợ 5 công nghệ camera quan sát (HDCVI/AHD/TVI/CVBS/IP),Hỗ trợ camera IP tối đa lên tới 8 kênh 8.0 Megapixel,băng thông tối đa 64 Mbps,Hỗ trơ lưu trữ 1 ổ cứng lưu trữ lên tới 10TB.Đầu ghi hình này phù hợp cho các công trình lớn, văn phòng, kho xưởng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Kbvision KX-DAi2K8104H3 tại website công ty 755
  • Bộ Camera An Ninh Gia Đình Chất Lượng 2K
    Giá Khuyến Mại: 6,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 9,300,000 VNĐ
    Bộ camera an ninh gia đình chất lượng 2K DS-2CE76H0T-ITPFS hình ảnh rõ nét, chân thực, hỗ trợ hồng ngoại tầm nhìn 20m, hỗ trợ ghi âm nhờ tích hợp mic thu âm, có khả năng chống nước, bụi bẩn hiệu quả. Sản phẩm camera an ninh gia đình đến từ thương hiệu HIKVISION
    Số lần khách hàng chọn xem Bộ Camera An Ninh Gia Đình Chất Lượng 2K tại website công ty 6531
  • Lắp Camera Giám Sát Ngoài Trời 2K
    Giá Khuyến Mại: 6,900,000 VNĐ
    Giá Bán: 9,100,000 VNĐ
    Lắp đặt camera giám sát ngoài trời DS-2CE16H0T-ITF chất lượng hình ảnh 2K sắc nét hỗ trợ hồng ngoại ban đêm tầm nhìn 20m, có tiêu chuẩn bảo vệ IP 67 hoạt động tốt trong môi trường mưa nắng hay nhiều bụi.
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera Giám Sát Ngoài Trời 2K tại website công ty 4421
  • Lắp Camera Giám Sát 4K Kbvision
    Giá Khuyến Mại: 9,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 13,000,000 VNĐ
    Lắp camera giám sát 4K Kbvision độ phân giải 8.0MP chất lượng hình ảnh siêu nét, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm 20m, thiết kế với tiêu chuẩn IP 67 có khả năng chống mưa nắng, bụi bẩn tốt phù hợp lắp cho gia đình, kho xưởng, cửa hàng, ...
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera Giám Sát 4K Kbvision tại website công ty 6159
  • Lắp Đặt Camera Quan Sát Kbvision
    Giá Khuyến Mại: 5,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,600,000 VNĐ
    Lắp đặt camera quan sát Kbvision giá rẻ KX-A2011S4 chất lượng hình ảnh Full HD 1080P, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm 20m, thiết kế hiện đại chống mưa nắng, bụi bẩn phù hợp lắp cho nhà xưởng, kho xưởng, công trình, nhà phố, ...
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Đặt Camera Quan Sát Kbvision tại website công ty 3842
  • Bộ Camera Giám Sát Công Trình
    Giá Khuyến Mại: 5,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,900,000 VNĐ
    Lắp bộ camera giám sát công trình chính hãng KBVISION KX-C2121S5, độ phân giải 2.0MP, góc nhìn 84 độ, hỗ trợ led hồng ngoại thông minh tầm xa 30m, chống chịu được mưa nắng, bụi bẩn
    Số lần khách hàng chọn xem Bộ Camera Giám Sát Công Trình tại website công ty 5212
  • CS-C6 2K Lắp Camera Wifi Ezviz
    Giá Khuyến Mại: 2,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,500,000 VNĐ
    Lắp camera wifi ezviz c6 2k là dòng camera wifi thế hệ mới với độ phân giải lên đến 4.0mp cho hình ảnh sắc nét giám sát từ xa qua điện thoại tích hợp đầy đủ tính năng thông minh đáp ứng đầy đủ nhu cầu của người dùng
    Số lần khách hàng chọn xem CS-C6 2K Lắp Camera Wifi Ezviz tại website công ty 3088
  • CS-TY1 Camera Wifi 2K Ezviz
    Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,050,000 VNĐ
    Camera CS-TY1-C0-8B4WF là sản phẩm có thiết kế nhỏ gọn, nhưng vẫn mang lại góc nhìn bao quát cho bạn cả ngày lẫn đêm. Với chất lượng hình ảnh sắc nét QHD - 2k camara mang đến cho bạn hình ảnh chân thực nhất.
    Số lần khách hàng chọn xem CS-TY1 Camera Wifi 2K Ezviz tại website công ty 2069
  • Bộ 8 Camera Quan Sát Cho Kho Xưởng Full Hd
    Giá Khuyến Mại: 7.400.000
    Giá Bán: 10,500,000 VNĐ
    Lắp bộ 8 camera quan sát cho kho xưởng FULL HD cho hình ảnh sắc nét chân thực giúp bạn có thể quản lý kho xưởng, hàng hóa và công nhân làm việc 1 cách dễ dàng nhất.
    Số lần khách hàng chọn xem Bộ 8 Camera Quan Sát Cho Kho Xưởng Full Hd tại website công ty 8264
  • Lắp Camera Quan Sát Công Ty Utra 4K
    Giá Khuyến Mại: 15,150,000 VNĐ
    Giá Bán: 18,200,000 VNĐ
    Lắp camera quan sát công ty 4K siêu sắc nét Hikvision độ phân giải 8.0MP hình ảnh siêu rõ nét, chân thực, hỗ trợ hồng ngoại tầm nhìn 30m, hỗ trợ chụp hình khuôn mặt khi phát hiện con người. Camera DS-2CD2383G0-I là giải pháp an ninh hiệu quả bảo vệ gia đình của bạn
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera Quan Sát Công Ty Utra 4K tại website công ty 4333
  • Lắp Camera Giám Sát Công Trình Ip Siêu Nét 4K
    Giá Khuyến Mại: 14,950,000 VNĐ
    Giá Bán: 17,880,000 VNĐ
    Bộ camera wifi giám sát công trình hình ảnh rõ nét, sáng đẹp, tầm quan sát 30m, tích hợp các tính năng thông minh như vượt hàng rào ảo, đột nhập khu vực cấm và nhận diện khuôn mặt đáp ứng mọi nhu cầu giám sát công trình
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera Giám Sát Công Trình Ip Siêu Nét 4K tại website công ty 5166
  • Lắp Camera Wifi Giám Sát Cửa Hàng 8.0 Mp
    Giá Khuyến Mại: 15,200,000 VNĐ
    Giá Bán: 18,500,000 VNĐ
    Lắp camera giám sát cửa hàng KX-C8004N chất lượng hình ảnh 4K siêu rõ nét, tích hợp chức năng thông minh StarLight giúp giám sát cửa hàng ban đêm có màu đảm bảo mức độ an ninh tuyệt đối. Camera KX-C8004N được thiết kế vỏ ngoài cứng cáp có khả năng chống chịu mưa nắng bụi bẩn, chống va đập mạnh.
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera Wifi Giám Sát Cửa Hàng 8.0 Mp tại website công ty 4311
  • Bộ Camera Quan Sát Kho Xưởng Ip 4K Sắc Nét
    Giá Khuyến Mại: 15,650,000 VNĐ
    Giá Bán: 18,900,000 VNĐ
    Bộ camera quan sát kho xưởng chất lượng hình ảnh 4K siêu sắc nét, thiết kế với chuẩn bảo vệ IP 67 chống chịu bụi bẩn, mưa nắng, tích hợp công nghệ hồng ngoại StarLight tăng hiệu quả giám sát ban đêm có màu. Camera quan sát KX-C8001N là lựa chọn tốt nhất và hiệu quả cao trong việc giám sát kho xưởng.
    Số lần khách hàng chọn xem Bộ Camera Quan Sát Kho Xưởng Ip 4K Sắc Nét tại website công ty 4404
  • Lắp Camera Giám Sát Cho Khu Công Nghiệp

    Ngày nay việc lắp camera giám sát cho khu công nghiệp là một trong điều cần thiết cho các chủ đầu tư cần giám sát mọi hoạt động của các nhà xưởng trong khi công nghiệp. Để tìm hiểu thêm chi tiết bạn có thể xem qua bài viết dưới đây!
    Xem thêm
  • Camera Giám Sát Wifi Giá Rẻ

    Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé!
    Xem thêm
  • Camera Giám Sát Gia Đình Giá Rẻ Nhất

    Camera giám sát gia đình giá rẻ nhất đang là vấn đề được nhiều khách hàng quan tâm hàng đầu hiện nay. Với chủng loại camera quan sát đa dạng về mẫu mã, chức năng, giá thành, tuy nhiên chúng ta cân nhắc nhu cầu giám sát để giảm thiểu chi phí cho gia đình của mình.
    Xem thêm
  • Lắp Camera Giám Sát Khu Công Nghiệp

    Lắp camera giám sát khu công nghiệp giám sát với diện tích rộng thông thường sử dụng camera quay quét tiết kiệm chi phí điều khiển zoom xoay từ xa trên điện thoại máy tính. hệ thống có trung tâm giám sát cho cổng bảo vệ. giúp tiết kiệm chi phí đáng kể.
    Xem thêm

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll