SWITCH TPLINK TL-SL1218MP

Giá thị trường:4,999,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 4999000

Sản Phẩm: TP-Link

Ngày đăng: 11/25/2022 10:17:24 AM

SWITCH TPLINK TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at và hỗ trợ cấp nguồn có thể lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE. SWITCH TPLINK TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at và hỗ trợ cấp nguồn có thể lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, sẽ là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SWITCH TPLINK TL-SL1218MP

📖 Thông Tin Thiết Bị Mạng TL-SL1218MP Thông Số TL-SL1218MP
📸 Camera TL-SL1218MP TP-Link
👁️ Độ Phân Giải sp Khác
️🏆 Công Nghệ Camera IP
️⚙ Chip Hình Ảnh sp Khác
🌅 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
️🔆 Chống Ngược Sáng sp Khác
️🕉️ Tiết Kế Kim Loại
🔮 Chức Năng Khác Thường
️™️ Công Nghệ Nhìn Đêm sp Khác
MÔ TẢ SẢN PHẨM:
 
 
-SWITCH TPLINK TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at và hỗ trợ cấp nguồn có thể lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, SWITCH TPLINK TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at và hỗ trợ cấp nguồn có thể lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, sẽ là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ.
 
-SWITCH TPLINK TL-SL1218MP là Switch PoE được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng giám sát IP, giúp việc cài đặt giám sát đơn giản hơn, an toàn hơn và ngoài ra còn tiết kiệm chi phí hơn. Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m, giúp thiết bị trở nên hoàn hảo đối với việc triển khai Camera IP trong vùng phủ sóng rộng.
 
- 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps, 2 cổng RJ45 Gigabit và 2 combo khe SFP Gigabit.
 
- Truyền tải nguồn và dữ liệu lên đến 250m dưới chế độ mở rộng được thiết kế đặc biệt cho hệ thống giám sát.
 
- Chế độ ưu tiên cho cổng 1-8 để đảm bảo chất lượng cho các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video.
 
- Hỗ trợ cấp nguồn PoE cao với tối đa 30W cho mỗi cổng PoE và 192W cho tất cả các cổng PoE.
 
THÔNG SỐ KĨ THUẬT SWITCH TPLINK TL-SL1218MP:
TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
 
-Giao diện 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps
 
-2 cồng RJ45 10/100/1000Mbps
 
-2 khe cắm SFP Gigabit SFP
 
-Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
 
-EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
 
-100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
 
-EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
 
-1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
 
-EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
 
-1000BASE-X MMF, SMF
 
-Số lượng quạt 2 Quạt
 
-Khóa bảo mật vật lý Yes
 
-Bộ cấp nguồn 100-240V AC, 50/60 Hz
 
-Băng thông dự phòng 7.2 Gbps
 
-Cổng PoE+ (RJ45) Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3at/802.3af
 
-Cổng PoE : Cổng 1- Cổng 16
 
-Tổng Công Suất Nguồn PoE: 192W
 
-Bảng địa chỉ Mac 8K
 
-Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in. (440 × 180 × 44 mm)
 
-Tiêu thụ điện tối đa 18.73 W (220/50Hz. no PD connected)
 
-217.22 W (220/50Hz. with 192W PD connected)
 
-Max Heat Dissipation 63.89 BTU/h (no PD connected)
 
-741.15 BTU/h (with 192W PD connected)
 
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
 
-Advanced Features Tương thích với các PD tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3at / af
 
-Chế độ ưu tiên cổng
 
-Chế độ mở rộng (Cung cấp năng lượng và truyền dữ liệu PoE lên tới 250m)
 
-Địa chỉ Mac Auto-Learning và Auto-Aging
 
-Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x
 
-Transmission Method Lưu trữ và chuyển tiếp
 
KHÁC
 
-Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
 
-Sản phẩm bao gồm TL-SL1218MP, Power Cable, Installation Guide, Two mounting brackets and the fittings
 
-Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C (32°F~104°F)
 
-Nhiệt độ lưu trữ: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
 
-Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
 
-Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
 
 
 
TÍNH NĂNG NỔI BẬT SWITCH TPLINK TL-SL1218MP:
 
-16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps, 2 cổng RJ45 Gigabit và 2 combo khe SFP Gigabit.
 
-Truyền tải nguồn và dữ liệu lên đến 250m dưới chế độ mở rộng được thiết kế đặc biệt cho hệ thống giám sát.
 
-Chế độ ưu tiên cho cổng 1-8 để đảm bảo chất lượng cho các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video.
 
-Hỗ trợ cấp nguồn PoE cao với tối đa 30W cho mỗi cổng PoE và 192W cho tất cả các cổng PoE.
 
-Dễ dàng sử dụng, không cần cấu hình và cài đặt.
 
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA SWITCH TPLINK TL-SL1218MP:
 
 
Hỗ Trợ Cấp Nguồn PoE Cao
 
TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at, hỗ trợ cấp nguồn lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, thiết bị là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ.
 
 
Truyền Tải Lên Đến 250m, Phù Hợp Với Hệ Thống Giám Sát
 
TL-SL1218MP là Switch PoE được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng giám sát IP. Switch PoE giúp việc cài đặt giám sát đơn giản hơn, an toàn hơn và tiết kiệm chi phí hơn. Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m, giúp thiết bị trở nên hoàn hảo cho việc triển khai Camera IP trong vùng phủ sóng rộng.
 
 
Đảm Bảo Chất Lượng Video
 
Để đảm bảo chất lượng của các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video, TL-SL1218MP cung cấp các tùy chọn ưu tiên cao hơn cho các cổng được kết nối IPC đó.
 

  • Hướng Dẫn Lắp Đặt Modem Wifi Tplink

    Hướng dẫn lắp đặt wifi tplink tại nhà từng bước dễ dàng, Hướng dẫn có thể sử dụng cho tất cả các wifi tplink trên thị trường . tuy một số wifi tplink có giao diên khác nhau nhưng nhìn ching các bước cài đặt cũng tương tự nhau
    Xem thêm
Tư vấn thêm về sản phẩm SWITCH TPLINK TL-SL1218MP

SẢN PHẨM MỚI

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll