lắp đặt camera quan sát giá rẻ nhất đảm bảo uy tín với khách hàng trọn bộ 4 camera 4.800.000 sản phẩm chính hãng độ nét và độ bền cao hổ trợ xem qua mạng điện thoại từ xa với giá thành thấp nhất hiệu quả cao nhất dành cho các công ty nhà sưởng shop và cửa hàng với hệ thống camera quan sát không dây hổ trợ xem trên thiết iphone ipad và điện thoại thương hiệu vantech các gói camera quan sát giá rẻ

  • XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.
    Số lần khách hàng chọn xem XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét tại website công ty 177
  • KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S
    Giá Khuyến Mại: 676,000 VNĐ
    Giá Bán: 676,000 VNĐ
    KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S là khóa điện từ cho 1 cửa dùng cho các loại cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại, cửa chống cháy với chất liệu nhôm cao cấp có độ bền cao. Nhờ thiết kế nam châm, KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S có lực hút mạnh nên không hề tác động đến cửa và không làm hư hại. Đảm bảo tính thẩm mĩ và công dụng sau khi lắp đặt.
    Số lần khách hàng chọn xem KHÓA ĐIỆN TỪ CHO HIKVISION DS-K4H258S tại website công ty 302
  • GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ
    Giá Khuyến Mại: 460,000 VNĐ
    Giá Bán: 460,000 VNĐ
    GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ dùng cho khóa chốt cửa từ HIKVISION. GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ được thiết kế chắc chắn, dùng cho khóa Hikvision DS-K4H258S/D. BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ phù hợp cửa ra vào, mở ra hướng về bên trong ở góc 90 độ
    Số lần khách hàng chọn xem GÁ LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258-LZ tại website công ty 340
  • BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ
    Giá Khuyến Mại: 676,000 VNĐ
    Giá Bán: 676,000 VNĐ
    BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ dùng cho khóa chốt cửa từ HIKVISION. Sản phẩm được thiết kế chắc chắn, dùng cho khóa Hikvision DS-K4H258S/D. BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ phù hợp cửa ra vào, mở ra hướng về bên trong ở góc 90 độ. Sử dụng vật liệu aldural Khung chữ L hoạt động bằng mạ điện anot hóa cứng được sử dụng để cố định thân khóa; Giá đỡ chữ Z dùng để cố định tấm tôn thích hợp cho cửa gỗ, cửa kim loại
    Số lần khách hàng chọn xem BÁT LZ CHO KHÓA ĐIỆN TỪ DS-K4H258D-LZ tại website công ty 304
  • KHÓA CỬA ĐIỆN TỪ DS-K4E100
    Giá Khuyến Mại: 1.315.000
    Giá Bán: 1.315.000
    KHÓA CỬA ĐIỆN TỪ DS-K4E100 là Khóa cửa điện từ lắp ngoài trời chính hãng. Thiết kế với vỏ ngoài bằng thép và bề ngoài bảo vệ bởi lớp sơn chống rỉ sét. Đảm bảo dùng tốt trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt, dùng được cho tất cả các loại chuông cửa có hình. KHÓA CỬA ĐIỆN TỪ DS-K4E100 lắp đặt ngoài trời có khả năng chịu mưa, nắng, ẩm ướt. Khóa cửa có tuổi thọ cao, không tiêu thụ điện khi ở chế độ chờ, độ an toàn cao. Khóa này được sử dụng cho nhà ở, đặc biệt cho cổng trường học, khách sạn, nhà máy.
    Số lần khách hàng chọn xem KHÓA CỬA ĐIỆN TỪ DS-K4E100 tại website công ty 353
  • 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
    Số lần khách hàng chọn xem 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE tại website công ty 309
  • DS-KD9203-FTE6 Chuông cửa nhận điện khuông mặt HIKVISION
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    DS-KD9203-FTE6 Chuông cửa nhận điện khuông mặt HIKVISION là dòng trung tâm chuông cửa chất lượng cao.Camera kép 2 × 2MP HD camera góc 120°.Màn hình màu LCD 4.3-inch, nút nhấn vật lý, Hỗ trợ 20000 khuôn mặt, 5000 vân tay, 100000 thẻ Mifare, 20000 users.Hỗ trợ Face anti-spoofing.Hỗ trợ 500 màn hình chuông cửa.Hỗ trợ 8 chuông cửa trung tâm phụ Sản phầm phù hơp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,cửa hàng ,...
    Số lần khách hàng chọn xem DS-KD9203-FTE6 Chuông cửa nhận điện khuông mặt HIKVISION tại website công ty 572
  • DS-K5671-ZU Thiết bị nhận diện khuông mặt HIKVISION
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Thiết bị kiểm soát ra vao nhận diện khuông mặt HIKVISION DS-K5671-ZU sản phẩm phù hợp gắn cho cổng xoay.Thiết bị có thiết kế chắc chắn phù hợp.Tích hợp Màn hình cảm ứng LCD 7 inch.Camera 2 Megapixel, tự động lấy nét và tự thích ứng với những người có quốc tịch khác nhau.Tích hợp ngõ ra IO hoặc Wiegand, dễ dàng Giao tiếp với cửa quay của bên thứ ba.Tối đa 50.000 khuôn mặt, 50.000 sự kiện áp dụng thuật toán deep learning, nhanh hơn và chính xác hơn.Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ả Rập, tiếng Thái, tiếng Indonesia, tiếng Nga và tiếng Việt.Giao tiếp TCP / IP, WIFI, IP65.Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,chính phủ,văn phòng,công ty ,siêu thị,...
    Số lần khách hàng chọn xem DS-K5671-ZU Thiết bị nhận diện khuông mặt HIKVISION tại website công ty 648
  • Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
    Số lần khách hàng chọn xem Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 tại website công ty 453
  • Điện thoại bảo vệ trung tâm HIKVISION DS-KM9503
    Giá Khuyến Mại: 38,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 38,500,000 VNĐ
    Điện thoại bảo vệ trung tâm HIKVISION DS-KM9503, Hỗ trợ camera có độ phân giải 1280 x 800, Màn hình cảm ứng IPS 10.1 Inch,Hỗ trợ lên đến 10.000 căn hộ.Tích hợp sẵn Mic và Loa + tay cầm thoại,Cổng kết nối: 1 cổng RJ 45 10/100 Mbps, 1 cổng RS 485, 3 cổngUSB 2.0,Hỗ trợ xem trực tiếp màn hình căn hộ hoặc camera IP , gán tối đa 128 camera IP, Hỗ trợ chế độ rảnh tay,sản phẩm phù hợp cho mọi công trình,văn phòng,cửa hàng,...
    Số lần khách hàng chọn xem Điện thoại bảo vệ trung tâm HIKVISION DS-KM9503 tại website công ty 585
  • Hàng rao điện tử AoLin SH-200F40
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Hàng rao điện tử AoLin SH-200F40,Khoảng cách giữa 2 đầu thu phát là 40m ngoài trời.Có 10 tia hồng ngoại thu phát.Kích thước hàng rào: 200cm (cao).Hàng rào điện tử rất phù hợp cho các căn hộ biệt thự, nhà máy, kho, nhà xưởng có diện tích lớn, dễ dàng lắp đặt và ngụy trang.
    Số lần khách hàng chọn xem Hàng rao điện tử AoLin SH-200F40 tại website công ty 359
  • Hàng rào điền tử SH-63-F40
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Hàng rào điền tử SH-63-F40 Sản phẩm Có 04 tia hồng ngoại thu phát.Kích thước hàng rào: 63cm (cao). Khoảng cách giữa 2 đầu thu phát là 40m ngoài trời.,Sản phẩm Hàng rào điện tử rất phù hợp cho các căn hộ biệt thự, nhà máy, kho, nhà xưởng có diện tích lớn, dễ dàng lắp đặt và ngụy trang.
    Số lần khách hàng chọn xem Hàng rào điền tử SH-63-F40 tại website công ty 390
  • Đầu báo khói quang điện YSD-30L
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 850,000 VNĐ
    Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
    Số lần khách hàng chọn xem Đầu báo khói quang điện YSD-30L tại website công ty 445
  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 387
  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
    Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 382
  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
    Số lần khách hàng chọn xem XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 348
  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
    Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 320
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE tại website công ty 388
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 460
  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie tại website công ty 406
  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
    Số lần khách hàng chọn xem GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE tại website công ty 381
  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ
    Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE tại website công ty 445
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 313
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE tại website công ty 381
  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
    Số lần khách hàng chọn xem Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE tại website công ty 342
  • MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE tại website công ty 566
  • MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ
    Giá Bán: 1,850,000 VNĐ
    Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
    Số lần khách hàng chọn xem MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE tại website công ty 494
  • Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R tại website công ty 497
  • Converter quang HRUI HR900W-GE-2
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR900W-GE-2 tại website công ty 309
  • Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR tại website công ty 452
  • Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
    Số lần khách hàng chọn xem Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T tại website công ty 388
  • DS-K1T342EWX Chấm Công Nhận Diện Khuôn Mặt Kèm Thẻ
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 6,400,000 VNĐ
    Thiết bị kiểm soát cửa ra vào Hikvision DS-K1T342EWX , là giải pháp hoàn hảo giúp bạn có thể sử dụng nhanh chóng và tiện lợi .Trong giám sát ra vào ,giời làm việc của các nhân viên ,cụm màng hình giúp thao tác tiện lợi.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-K1T342EWX Chấm Công Nhận Diện Khuôn Mặt Kèm Thẻ tại website công ty 460
  • DS-K1T342EX Chấm Công Nhận Diện Gương Mặt
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: 6,030,000 VNĐ
    Thiết bị kiểm soát cửa ra vào Hikvision DS-K1T342EX , là giải pháp hoàn hảo giúp bạn có thể sử dụng nhanh chóng và tiện lợi .Trong giám sát ra vào ,giời làm việc của các nhân viên ,cụm màng hình giúp thao tác tiện lợi.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-K1T342EX Chấm Công Nhận Diện Gương Mặt tại website công ty 443
  • DS-KD9203-FE6 Chuông Hình Nhận Diện Khuôn Mặt
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    HIKVISION DS-KD9203-FE6 là camera chuông cửa với nút bấm thiết kế vỏ nhôm hiện đại, sang trọng. Nút chuông hình nhận diện khuôn mặt với màn hình 3.5 inch với khoảng cách nhận diện trong 2 mét.
    Số lần khách hàng chọn xem DS-KD9203-FE6 Chuông Hình Nhận Diện Khuôn Mặt tại website công ty 285
  • Lắp Camera Báo Động Qua Điện Thoại
    Giá Khuyến Mại: 6,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,000,000 VNĐ
    Lắp camera báo động qua điện thoại chính hãng KBVISION KX-C2003C.PIR chất lượng hình ảnh Full HD 1080P có đèn báo động Flash, tích hợp còi báo động bảo vệ an ninh hiệu quả nhất hiện nay cho gia đình, cửa hàng, công ty, ...
    Số lần khách hàng chọn xem Lắp Camera Báo Động Qua Điện Thoại tại website công ty 1666
  • Máy Chấm Công, Kiểm Soát Ra Vào Nhận Diện Khuôn Mặt DS-K1T642EW
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
    Máy chấm công, kiểm soát ra vào nhận diện khuôn DS-K1T642EW mặt là thiết bị nhận dạng khuôn mặt,nhận diện khuôn mặt trong môi trường tối,chức nâng âm thanh hai chiều với phần mềm máy khách...
    Số lần khách hàng chọn xem Máy Chấm Công, Kiểm Soát Ra Vào Nhận Diện Khuôn Mặt DS-K1T642EW tại website công ty 1157
  • Chốt Khóa Cửa Điện Từonecam DL-03H -Smart
    Giá Khuyến Mại: 1.465.000
    Giá Bán: 1.465.000
    Chốt khóa cửa điện từOnecam DL-03H-Smart là sản phẩm khóa chốt cửa điện từ mới, hỗ trợ những tính năng bảo mật cao cấp, hiện đại cùng với thiết kế từ thép và bề ngoài bảo vệ bởi lớp sơn chống rỉ sét, đảm bảo dùng tốt trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt, dùng được cho tất cả các loại chuông cửa có hình.
    Số lần khách hàng chọn xem Chốt Khóa Cửa Điện Từonecam DL-03H -Smart tại website công ty 1507
  • Khóa Khách Sạn Điện Tử Kassler KL-383I
    Giá Khuyến Mại: 2.090.000
    Giá Bán: 2.090.000
    Khóa khách sạn điện tử Kassler KL-383I là dòng khóa điện tử thông minh được nhập khẩu tại Maslaysia được sản xuất trong dây truyền hiện đại để có thể tạo ra các sản phẩm khóa điện tử chất lượng, đảm bảo độ bảo mật an toàn nên bạn có thể hoàn toàn tin tưởng sử dụng
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Khách Sạn Điện Tử Kassler KL-383I tại website công ty 1812
  • Khóa Điện Tử Kassler Kl-600 Copper
    Giá Khuyến Mại: 7.890.000
    Giá Bán: 7.890.000
    Khóa cửa vân tay Kassler KL-600 màu đồng được đánh giá là thiết bị mang tính bảo mật và thông minh cao, mang lại sự an toàn và tiện lợi cho người tiêu dùng. Thiết kế với vẻ ngoài độc đáo màu đồng không phai sang trọng, chống oxy hóa, chống ăn mòn đặc biệt không thể cạy phá, bảo mật tối ưu cho tổ ấm của bạn
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Điện Tử Kassler Kl-600 Copper tại website công ty 3294
  • Khóa Điện Tử Vân Tay Kassler KL-888
    Giá Khuyến Mại: 15.900.000
    Giá Bán: 15.900.000
    Khóa vân tay Kassler KL-888 được sản xuất trên công nghệ hiện đại và tiên tiến của Malaysia, sản phẩm tích hợp nhiều tính năng hiện đại nếu bạn đang phân vân khóa vân tay loại nào tốt thì đây là sự lựa chọn vàng cho bạn
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Điện Tử Vân Tay Kassler KL-888 tại website công ty 1779
  • Khóa Cửa Điện Tử Khách Sạn Zkteco LH6500
    Giá Khuyến Mại: 3.780.000
    Giá Bán: 3.780.000
    Khóa cửa điện tử khách sạn ZKTeco LH6500 là loại khóa cửa thông minh dùng cho khách sạn, resolt, khu nghỉ dưỡng… LH6500 có kiểu dáng thiết kế đẹp cùng tính năng thông minh
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Khách Sạn Zkteco LH6500 tại website công ty 1449
  • Khóa Cửa Điện Tử Zkteco DL30B
    Giá Khuyến Mại: 4.180.000
    Giá Bán: 4.180.000
    Khóa cửa điện tử ZKTeco DL30B là thiết bị kiểm soát an ninh tốt nhất hiện nay. Khóa có thể giúp bạn bảo mật an ninh.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Zkteco DL30B tại website công ty 1261
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP5295
    Giá Khuyến Mại: 6.900.000
    Giá Bán: 6.900.000
    Khóa cửa điện tử PHGLock FP5295 là dòng khóa cửa nhôm phù hợp cho cửa có đố thấp: Nhôm Xingfa, EuroWindow, cửa nhựa lõi thép, cửa sắt.gây ấn tượng đặc biệt với người nhìn bởi đường nét thiết kế tinh tế, sang trọng, hiện đại và chất liệu inox cao cấp
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP5295 tại website công ty 1531
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock KR8160
    Giá Khuyến Mại: 4.280.000
    Giá Bán: 4.280.000
    Khóa cửa điện tử PHGLock KR8160 là thiết bị dùng để kiểm soát cửa thông minh dành cho các gia đình và văn phòng hiện đại
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock KR8160 tại website công ty 1323
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock KR8010
    Giá Khuyến Mại: 3.900.000
    Giá Bán: 3.900.000
    Khóa cửa điện tử PHGLock KR8010 là thiết bị dùng để kiểm soát cửa thông minh dành cho các gia đình và văn phòng hiện đại
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock KR8010 tại website công ty 1695
  • Khóa Cửa Điện Từ Phglock FG3008
    Giá Khuyến Mại: 10.500.000
    Giá Bán: 10.500.000
    khóa cửa điện từ PHGLOCK FG3008 là dòng khóa cửa thông minh giá rẻ trên thị trường hiện nay,với thiết kế đơn giản chắc chắn
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Từ Phglock FG3008 tại website công ty 7623
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP3305
    Giá Khuyến Mại: 8,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,600,000 VNĐ
    PHGLock™ - Khóa Vân Tay FP3305. Màu sắc: Đỏ. Cách mở khóa: Vân tay, mã số, thẻ từ và chìa cơ trong trường hợp khẩn cấp. Thiết kế và công nghệ: Australia.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP3305 tại website công ty 3210
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp8080(Vàng Hồng)
    Giá Khuyến Mại: 28,880,000 VNĐ
    Giá Bán: 28,880,000 VNĐ
    KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ PHGLOCK FP8080(VÀNG HỒNG) là thương hiệu chuyên về dòng sản phẩm khóa vân tay cao cấp được nhập ... KHÓA NHẬN DIỆN KHUÔN MẶT · KHÓA TỦ · KHÓA CỬA KÍNH · CHUÔNG CỬA ... Màu sắc: Vàng . Cách mở khóa: 150 vân tay, 150 mã số, có chức năng chống dò mã và chìa khóa cơ ... Đố cửa: 35mm (dày) x 105mm (rộng).
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp8080(Vàng Hồng) tại website công ty 1267
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP8080 (Vàng)
    Giá Khuyến Mại: 28,880,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,888,000 VNĐ
    KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ PHGLOCK FP8080(VÀNG) là thương hiệu chuyên về dòng sản phẩm khóa vân tay cao cấp được nhập ... KHÓA NHẬN DIỆN KHUÔN MẶT · KHÓA TỦ · KHÓA CỬA KÍNH · CHUÔNG CỬA ... Màu sắc: Vàng . Cách mở khóa: 150 vân tay, 150 mã số, có chức năng chống dò mã và chìa khóa cơ ... Đố cửa: 35mm (dày) x 105mm (rộng).
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP8080 (Vàng) tại website công ty 1272
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp5006(Vàng)
    Giá Khuyến Mại: 15,000,000 VNĐ
    Giá Bán: 15,000,000 VNĐ
    PHGLOCK FP5006 là dòng khóa cửa cho biệt thự, căn hộ sang trọng bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay.Khóa vân tay FP5006 có thiết kế mang nhiều nét cổ điển, sang trọng, quý tộc với nhiều tính năng nổi bật. Khóa cửa điện tử phù hợp cho biệt thự, phòng Giám Đốc, căn hộ sang trọng. Phglock cung cấp độc quyền sản phẩm khóa vân tay cao cấp nhập khẩu từ Australia với nhiều tính nắng ... Đố cửa: 38mm (dày) x 115mm (rộng). ... Hiện tại mẫu khóa điện tử FP5006 đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp5006(Vàng) tại website công ty 1562
  • Khóa Cửa Kính, Khóa Điện Tử Phglock FG6001
    Giá Khuyến Mại: 5.350.000
    Giá Bán: 5.350.000
    KHÓA CỬA KÍNH, KHÓA ĐIỆN TỬ PHGLock FG6001 là dòng khóa cửa thông minh dành cho cửa kính cường lực thương hiệu PHGLock mới nhất hiện nay. FG6001 là một trong nhưng mẫu khoá có thiết kế đơn giản nhưng không kém phần sang trọng và đẳng cấp.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Kính, Khóa Điện Tử Phglock FG6001 tại website công ty 1486
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp5006(Đồng Xanh)
    Giá Khuyến Mại: 13,000,000 VNĐ
    Giá Bán: 13,000,000 VNĐ
    PHGLOCK FP5006 là dòng khóa cửa cho biệt thự, căn hộ sang trọng bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay.Khóa vân tay FP5006 có thiết kế mang nhiều nét cổ điển, sang trọng, quý tộc với nhiều tính năng nổi bật. Khóa cửa điện tử phù hợp cho biệt thự, phòng Giám Đốc, căn hộ sang trọng. Phglock cung cấp độc quyền sản phẩm khóa vân tay cao cấp nhập khẩu từ Australia với nhiều tính nắng ... Đố cửa: 38mm (dày) x 115mm (rộng). ... Hiện tại mẫu khóa điện tử FP5006 đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp5006(Đồng Xanh) tại website công ty 1236
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp5006(Đồng)
    Giá Khuyến Mại: 13,000,000 VNĐ
    Giá Bán: 13,000,000 VNĐ
    Khóa vân tay FP5006W có thiết kế mang nhiều nét cổ điển, sang trọng, quý tộc với nhiều tính năng nổi bật. Khóa cửa điện tử phù hợp cho biệt thự, phòng Giám Đốc, căn hộ sang trọng. Phglock cung cấp độc quyền sản phẩm khóa vân tay cao cấp nhập khẩu từ Australia với nhiều tính nắng ... Đố cửa: 38mm (dày) x 115mm (rộng). ... Hiện tại mẫu khóa điện tử FP5006W đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp5006(Đồng) tại website công ty 1475
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP3251W(DAB)
    Giá Khuyến Mại: 18,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 18,800,000 VNĐ
    Khóa vân tay FP3251W có thiết kế mang nhiều nét cổ điển, sang trọng, quý tộc với nhiều tính năng nổi bật. Khóa cửa điện tử phù hợp cho biệt thự, phòng Giám Đốc, căn hộ sang trọng. Phglock cung cấp độc quyền sản phẩm khóa vân tay cao cấp nhập khẩu từ Australia với nhiều tính nắng ... Đố cửa: 38mm (dày) x 115mm (rộng). ... Hiện tại mẫu khóa điện tử FP3251W đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP3251W(DAB) tại website công ty 3097
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp3251w(Vàng)
    Giá Khuyến Mại: 18,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 18,800,000 VNĐ
    Khóa vân tay FP3251W có thiết kế mang nhiều nét cổ điển, sang trọng, quý tộc với nhiều tính năng nổi bật. Khóa cửa điện tử phù hợp cho biệt thự, phòng Giám Đốc, căn hộ sang trọng. Phglock cung cấp độc quyền sản phẩm khóa vân tay cao cấp nhập khẩu từ Australia với nhiều tính nắng ... Đố cửa: 38mm (dày) x 115mm (rộng). ... Hiện tại mẫu khóa điện tử FP3251W đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp3251w(Vàng) tại website công ty 1207
  • Khóa Cửa Điện Tử Khách Sạn Zkteco LH1000
    Giá Khuyến Mại: 2.850.000
    Giá Bán: 2.850.000
    Khóa cửa điện tử khách sạn ZKTeco LH1000 là loại khóa cửa thông minh dùng cho khách sạn, resolt, khu nghỉ dưỡng… LH1000 có kiểu dáng thiết kế đẹp cùng tính năng bảo mật cao. Sử dụng công nghệ đọc thẻ RFID, với thẻ Mifare-1 tiên tiến 13,56 mhz. Chất liệu bằng thép không gỉ mang đến độ bền cao. Đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn của Mỹ. Khóa ZKTeco LH1000 xứng đáng là sản phẩm cao cấp, ưa chuộng trên thị trường
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Khách Sạn Zkteco LH1000 tại website công ty 6923
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP9090
    Giá Khuyến Mại: 12,000,000 VNĐ
    Giá Bán: 12,000,000 VNĐ
    PHGLOCK FP9090 là dòng khóa cửa điện tử cho biệt thự, căn hộ sang trọng bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay. FP9090 là dòng khoá cửa thông minh dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian là ưu điểm của dòng khoá này.Khóa điện tử PHGLock đa dạng về kiểu dáng, mẫu mã, chủng loại, có thiết kế hiện đại. Phù hợp với nhiều mục đích sử dụng, chẳng hạn dùng lắp đặt khách sạn, nhà hàng, lắp đặt khóa cửa cho gia đình, căn hộ.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP9090 tại website công ty 979
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp3308w(Vàng Champagne)
    Giá Khuyến Mại: 11,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 11,600,000 VNĐ
    Khóa vân tay FP3308W có thiết kế mang nhiều nét hiện đại, sang trọng với nhiều tính năng nổi bật phù hợp dùng cho các biệt thự, căn hộ chung cư, nhà phố. Hiện tại, mẫu khóa điện tử FP3308W đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp3308w(Vàng Champagne) tại website công ty 1093
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp3308w(Bạc)
    Giá Khuyến Mại: 11,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 11,600,000 VNĐ
    Khóa vân tay FP3308W có thiết kế mang nhiều nét hiện đại, sang trọng với nhiều tính năng nổi bật phù hợp dùng cho các biệt thự, căn hộ chung cư, nhà phố. Hiện tại, mẫu khóa điện tử FP3308W đã được rất nhiều người dùng ưa chuộng và tinh dùng.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp3308w(Bạc) tại website công ty 939
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp2303(Trắng)
    Giá Khuyến Mại: 11,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 11,500,000 VNĐ
    PHGLOCK FP2303 là dòng khóa cửa điện tử cho nhà phố, căn hộ cao cấp bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay. FP230 là dòng khoá điện tử dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian là ưu điểm của dòng khoá này.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp2303(Trắng) tại website công ty 926
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp2303(Đen)
    Giá Khuyến Mại: 11,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 11,500,000 VNĐ
    PHGLOCK FP2303 là dòng khóa cửa điện tử cho nhà phố, căn hộ cao cấp bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay. FP230 là dòng khoá điện tử dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian là ưu điểm của dòng khoá này.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp2303(Đen) tại website công ty 1026
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP8110
    Giá Khuyến Mại: 8,900,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,900,000 VNĐ
    Khóa điện tử FP8110 tích hợp các chức năng mở bằng vân tay, mật mã và chìa khóa cơ, công nghệ Australia, độ bền và độ an toàn cao, thiết kế hiện đại, đẹp mắt.khóa cửa vân tay PHGLOCK FP8110 giá rẻ, chính hãng,Khóa điện tử PHGLock đa dạng về kiểu dáng, mẫu mã, chủng loại, có thiết kế hiện đại.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP8110 tại website công ty 941
  • Khóa Điện Tử Tủ Locker Phg CL9152
    Giá Khuyến Mại: 1.600.000
    Giá Bán: 1.600.000
    Khóa điện tử tủ locker PHG CL9152 là dòng khóa tủ thông minh,sử dụng thẻ thông minh để quản lý,với giá rẻ nhất trên thị trường hiện nay
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Điện Tử Tủ Locker Phg CL9152 tại website công ty 952
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Rf9043
    Giá Khuyến Mại: 6.500.000
    Giá Bán: 6.500.000
    Khóa cửa điện tử PHGLock RF9043 phù hợp lắp đặt cho các khách sạn có thiết kế hiện đại và sang trọng.PHGLock RF9043 là dòng khóa thông minh với giá rẻ trên thị trường hiện nay,
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Rf9043 tại website công ty 846
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Mf2115
    Giá Khuyến Mại: 3.900.000
    Giá Bán: 3.900.000
    Khóa cửa điện tử PHGLock MF2115 phù hợp lắp đặt cho các khách sạn với thiết kế đơn giản và sang trọng.PHGLock MF2115 là dòng khóa chuyên lắp đặt cho khách sạn,sử dụng phần mềm để quản lí hệ thống khóa khách sạn
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Mf2115 tại website công ty 933
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Mf2114
    Giá Khuyến Mại: 3.600.000
    Giá Bán: 3.600.000
    Khóa cửa điện tử PHGLock MF2114 là dòng khóa điền từ thông minh giá rẻ hiện nay,phù hợp lắp đặt cho các khách sạn có thiết kế đơn giản và sang trọng
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Mf2114 tại website công ty 2918
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6060(Đen)
    Giá Khuyến Mại: 6,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,800,000 VNĐ
    Khóa cửa điện tử PHGFP6060. Chức năng: Chốt khóa sẽ tự động rút vào khi mở cửa và đẩy ra khi đóng cửa. Có chốt an toàn độc lập từ bên trong.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6060(Đen) tại website công ty 873
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6060(Đồng)
    Giá Khuyến Mại: 6,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,800,000 VNĐ
    Khóa cửa điện tử PHGFP6060. Chức năng: Chốt khóa sẽ tự động rút vào khi mở cửa và đẩy ra khi đóng cửa. Có chốt an toàn độc lập từ bên trong.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6060(Đồng) tại website công ty 852
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6590(Đen)
    Giá Khuyến Mại: 6,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,500,000 VNĐ
    KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ PHGLOCK FP6590(ĐEN) đang lên ngôi nhờ sự tiện lợi cũng như bảo mật cao. ... vân tay, mã số đúng thì mới mở khóa, và một thiết bị điện tử hiện đại có chức năng ... nhà để dùng trong trường hợp khẩn cấp khóa hỏng hóc bảng mạch hoặc hết pin.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6590(Đen) tại website công ty 850
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6590(Hồng)
    Giá Khuyến Mại: 6,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,500,000 VNĐ
    KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ PHGLOCK FP6590(HỒNG) đang lên ngôi nhờ sự tiện lợi cũng như bảo mật cao. ... vân tay, mã số đúng thì mới mở khóa, và một thiết bị điện tử hiện đại có chức năng ... nhà để dùng trong trường hợp khẩn cấp khóa hỏng hóc bảng mạch hoặc hết pin.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp6590(Hồng) tại website công ty 1021
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP2308(RG)
    Giá Khuyến Mại: 6,000,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,000,000 VNĐ
    Khóa điện tử PHGlock FP2308(RG) là dòng khóa cửa điện tử cho văn phòng, căn hộ, nhà phố bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP2308(RG) tại website công ty 957
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP2308 (Đen)
    Giá Khuyến Mại: 6,000,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,000,000 VNĐ
    Khóa điện tử PHGlock FP2308 là dòng khóa cửa điện tử cho văn phòng, căn hộ, nhà phố bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP2308 (Đen) tại website công ty 871
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Đen) Phiên Bản Giới Hạn
    Giá Khuyến Mại: 8,660,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,660,000 VNĐ
    PHGLOCK FP7153 ĐEN phiên bản giới hạn là dòng khóa cửa điện tử cho căn hộ, nhà phố, chung cư. Khóa điện tử PHGlock FP7153 phiên bản giới hạn với remote là dòng khoá điện tử bản màu đen, dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Đen) Phiên Bản Giới Hạn tại website công ty 875
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Vàng Hồng) Phiên Bản Giới Hạn
    Giá Khuyến Mại: 8,660,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,660,000 VNĐ
    PHGLOCK FP7153 vàng hồng là dòng khóa cửa điện tử cho căn hộ, nhà phố, chung cư. Khóa điện tử PHGlock FP7153 phiên bản giới hạn với remote là dòng khoá điện tử bản màu vàng, dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Vàng Hồng) Phiên Bản Giới Hạn tại website công ty 903
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Mica Gương Vàng)
    Giá Khuyến Mại: 6,100,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,100,000 VNĐ
    PHGLOCK FP7153 mica gương vàng là dòng khóa cửa điện tử cho căn hộ, nhà phố, chung cư. Khóa điện tử PHGlock FP7153 phiên bản giới hạn với remote. Khóa điện tử PHGlock ... Khóa điện tử PHGlock FP7153 Mica gương vàng.FP7153S Mica gương vàng là dòng khoá điện tử bản màu vàng, dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Mica Gương Vàng) tại website công ty 984
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Mica Gương Bạc)Remote
    Giá Khuyến Mại: 6,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,500,000 VNĐ
    PHGLOCK FP7153 mica gương bạc là dòng khóa cửa điện tử cho căn hộ, nhà phố, chung cư. Khóa điện tử PHGlock FP7153 phiên bản giới hạn với remote. Khóa điện tử PHGlock ... Khóa điện tử PHGlock FP7153 Mica gương bạc.FP7153S Mica gương là dòng khoá điện tử bản màu Bạc, dễ dàng quản lý và tiết kiệm thời gian
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Mica Gương Bạc)Remote tại website công ty 944
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Bạc)Remote
    Giá Khuyến Mại: 6,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 6,300,000 VNĐ
    PHGLock FP7153 (BẠC) là thương hiệu khóa điện tử cao cấp đến từ Australia. Mang nhiều tính năng vượt trội, thiết kế tinh tế và giá cả phải chăng. Nhận được cuộc gọi đến trên điện thoại khi khách đến bấm chuông ...
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Bạc)Remote tại website công ty 932
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Bạc)
    Giá Khuyến Mại: 5,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,500,000 VNĐ
    PHGLock FP7153 (BẠC) là thương hiệu khóa điện tử cao cấp đến từ Australia. Mang nhiều tính năng vượt trội, thiết kế tinh tế và giá cả phải chăng. Nhận được cuộc gọi đến trên điện thoại khi khách đến bấm chuông ...
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp7153(Bạc) tại website công ty 860
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP9190
    Giá Khuyến Mại: 5,700,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,700,000 VNĐ
    Khóa cửa điện tử thẻ từ PHGlock FP9190 (Rim Lock) có thiết kế đơn giản, chắc chắn nhưng không kém phần sang trọng và hiện đại. PHGLOCK FP9190 là dòng khóa vân tay cho cửa gỗ, cửa sắt bán chạy, giá rẻ trên thị trường hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock FP9190 tại website công ty 865
  • Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp8193(Vàng)App
    Giá Khuyến Mại: 5,100,000 VNĐ
    Giá Bán: 5,100,000 VNĐ
    KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ PHGLOCK FP8193(VÀNG)APP Vô hiệu hóa chức năng điện tử từ bên ngoài, chống dò mã khi mở thao tác mã số mở cửa, khóa báo động nếu đăng nhập sai quá nhiều lần. PHGLOCK FP8193(VÀNG)APP là dòng khóa cửa điện tử có tay nắm tròn cho văn phòng, căn hộ, nhà phố tốt nhất trên thị trường hiện nay.
    Số lần khách hàng chọn xem Khóa Cửa Điện Tử Phglock Fp8193(Vàng)App tại website công ty 919
  • Lắp Camera Siêu Thị Giá Rẻ

    Lắp camera siệu thị giá rẻ là thiết bị không thể thiếu trong cuộc sống hiện đại ngày nay bởi nhờ nó mà chúng ta bảo vệ tài sản cá nhân và tăng cường an ninh đặc biệt là những chuỗi siêu thị vừa và lớn thì thực sự rất cần tới thiết bị camera quan sát. Nhờ có hệ thống camera quan sát mà các nhà quản lý có thể dễ dàng phát hiện ra trộm cướp, ăn cắp vặt tại các hệ thống siêu thị, nhờ đó mà công an có thể dễ dàng tìm ra thủ phạm
    Xem thêm
  • Siêu Phẩm Mới Camera Quan Sát Wifi Kbone

    Camera quan sát wifi KB.ONE Home Wifi dễ dàng lắp đặt và sử dụng, là sản phẩm phù hợp cho gia đình, văn phòng, cửa hàng. Bên cạnh đó, với việc hỗ trợ nhiều tính năng thông minh, giúp nâng cao an ninh tại khu vực lắp đặt. Để biết thêm các thông tin về sản phẩm, liên hệ ngay camerasaigon24h.com theo Hotline: 0938.11.23.99. Chỉ cần gọi đến AN THÀNH PHÁT mọi tư vấn , báo giá, lắp đặt cứ để CÔNG TY lo bạn nhé.
    Xem thêm
  • Camera Cho Công Ty Siêu Nét

    Lắp đặt camera quan sát dành cho công ty ngay nay không còn quấ xa lạ đối với dopanh nghiệp của bạn, vậy lắp camera quan sát cho công ty với độ phân giài cao thì có gì khác biệt so với dòng camera quan sát có độ phân giải thấp Để theo dõi nhân viên của bạn từ xa,xem có làm việc gì ngoài giờ, hệ thống camera quan sát công ty chất lượng hình ảnh siêu nét chính là giải pháp mà chúng tôi muốn đưa đến cho bạn..
    Xem thêm
  • Camera Cho Gia Đình Siêu Nét

    Camera giám sát siêu nét dành cho gia đình, lắp đặt camera quan sát dành cho gia đình đảm bảo hệ thống tín hiệu chất lượng giá rẻ, Vậy camera giám sát dành cho gia đình chất lượng như thê nào, thì bài viết ngày hôm nay mình sẽ viết rõ ràng chi tiết nhé. lắp camera giám sát siêu nét chất lượng giá rẻ dành cho gia đình chất lượng, canera đảm bảo đường truyền tín hiệu ổn định, chất lượng siêu nét, camera giám sát gia đình siêu nét 2k chất lượng.Vậy lắp camera cho gia đình siêu nét có những điểm gì khác biệt so với camera thông thường thì bài viết ngày hôm nay mình sẽ làm rõ nhé.
    Xem thêm
  • Lắp Camera Wifi Giá Rẻ Siêu Nét

    Lắp camera wifi giá rẻ siêu nét là những dòng camera wifi giá rẻ chính hãng độ phân giải cao , những dòng sản phẩm hình ảnh trung thực sắt nét giám sát qua mạng wifi 3g 4g ổn định , Công ty camera An Thành Phát giới thiệu bạn sử dụng những sản phẩm camera chính hãng chính sách bảo hành và chiết khấu cao từ dịch vụ tốt nhất của công ty
    Xem thêm

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll