40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE

Giá thị trường:Liên Hệ Giá Khuyến Mãi: 0

Sản Phẩm: Hãng Ruijie

Ngày đăng: 9/8/2022 11:53:44 AM

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE

Thông Tin Thiết Bị Mạng 40G-QSFP-LR4-SM1310 Thông Số 40G-QSFP-LR4-SM1310
40G-QSFP-LR4-SM1310 Hãng Ruijie
sp Khác
sp Khác
sp Khác
sp Khác
sp Khác
Thiết Bị Quang
sp khac
sp Khác

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

  • Module quang Single mode QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310
  • - 40G LR Single-mode Fiber Module, QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
  • - Form Factor: QSFP+
  • - Wavelength: 1310nm
  • - Connector: LC
  • - Cable Type: Single mode
  • - Bảo hành: 3 năm.

 


Tư vấn thêm về sản phẩm 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
  • RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE
    Giá: -17,758,072 VNĐ
    Giá Bán: 35,988,000 VNĐ
  • RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE
    Giá: 11,717,981 VNĐ
    Giá Bán: 200,810,000 VNĐ
  • RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE
    Giá: 13,512,554 VNĐ
    Giá Bán: 142,017,000 VNĐ
  • RG-S5750C-48GT4XS-H Switch 48 cổng RUIJIE
    Giá: -2,000,968 VNĐ
    Giá Bán: 181,211,500 VNĐ
  • RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE
    🎬 RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE sản phẩm là dòng switch 48 cổng cao cấp. Sản phẩm 48 cổng 10/100/1000BASE-T.4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 132Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng ,văn phòng,công ty,...
    Giá: 1,290,327 VNĐ
    Giá Bán: 63,200,000 VNĐ
  • RG-S2928G-EV3 Switch 24 cổng RUIJIE
    🎞 RG-S2928G-E V3 Switch 24 cổng RUIJIE là sản phẩm dòng switch cao cấp,hỗ trợ 24 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...
    Giá: -17,247,422 VNĐ
    Giá Bán: 36,717,500 VNĐ
  • RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch HPoE 24 cổng RUIJIE
    📽 RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE.thiết bị bao gồm 24 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W.4 cổng SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps/96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,văn phòng,cưa hàng,..
    Giá: 6,431,827 VNĐ
    Giá Bán: 70,545,000 VNĐ
  • RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H
    🎥 RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE sản phẩm là dòng switch 24 cổng Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W,Hỗ trợ 4 cổng 1G/10G SFP+ ports (non-Combo).Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...
    Giá: 43,333,000 VNĐ
    Giá Bán: 43,533,000 VNĐ
  • Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • RG-PA1150P-F AC Power Module RUIJIE
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • M2910-01XS Interface Module RUIJIE
    Giá: 3,285,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,485,000 VNĐ

SẢN PHẨM MỚI

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll