Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit

Giá thị trường:799,000 VNĐ Giá Khuyến Mãi: 0

Sản Phẩm: TP-Link

Ngày đăng: 8/6/2022 5:28:58 PM

TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng. 🖋 Edit

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit

Thông Tin Thiết Bị Mạng ArcherA64 Thông Số ArcherA64
ArcherA64 TP-Link
sp Khác
sp Khác
sp Khác
sp Khác
sp Khác
Phụ Kiện
sp khac
sp Khác
Archer A64 cho phép bạn kết nối nhiều thiết bị hơn và truyền phát đồng thời với băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Băng tần 2.4GHz cung cấp các kết nối đáng tin cậy để gửi email, duyệt web và các tác vụ đơn giản khác. Băng tần 5GHz mang lại tốc độ lên đến 867Mpbs, phù hợp cho các ứng dụng đa phương tiện như truyền phát video và chơi game trực tuyến†. Kết nối không có độ trễ, bạn sẽ không bao giờ bỏ lỡ bất cứ điều gì.
 
Giao thức bảo mật WiFi mới nhất, WPA3, mang đến những khả năng mới để cải thiện an ninh mạng trong các mạng cá nhân. Mã hóa an toàn hơn trong an toàn mật mã WiFi và bảo vệ nâng cao chống lại các cuộc tấn công kết hợp để bảo vệ WiFi gia đình của bạn.
 
TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao
 
Với 4 ăng-ten bên ngoài hiệu suất cao, Archer A64 tăng cường tín hiệu WiFi trong toàn bộ ngôi nhà của bạn. Công nghệ Beamforming phát hiện các thiết bị và tập trung cường độ tín hiệu không dây về phía chúng, đặc biệt đối với các cửa hàng khó tiếp cận trước đây.
 
WiFi AC1200 với MU-MIMO‡, cài đặt nhiều kết nối đồng thời để bạn tận hưởng tốc độ cao hơn và ổn định hơn. Không còn tắc nghẽn băng thông hoặc độ trễ. Thưởng thức giải trí không ngừng trên tất cả các thiết bị của bạn - không có độ trễ.
 
Cổng Gigabit Ethernet (1 WAN + 4 LAN) mang lại tốc độ nhanh hơn gấp 10 lần so với kết nối Ethernet tiêu chuẩn. Cắm PC, TV thông minh và máy trò game console của bạn để có kết nối nhanh và đáng tin cậy.
 
Archer A64 là sự lựa chọn tốt nhất với mạng Gigabit hiệu suất cao, lợi thế giá cả cạnh tranh, các cổng Ethernet Full Gigabit giúp thiết bị của bạn đạt hiệu suất cao nhất.
 
Archer A64 cho phép bạn kết nối nhiều thiết bị hơn
 
Chuyển Archer A64 từ chế độ hoạt động router sang chế độ Điểm Truy Cập (Access Point), để chuyển đổi mạng có dây hiện tại của bạn thành mạng không dây.
 
Cài đặt Archer A64 trong vài phút thông qua giao diện web trực quan hoặc ứng dụng Tether mạnh mẽ. Tether cũng cho phép bạn quản lý cài đặt mạng của nó từ bất kỳ thiết bị Android hoặc iOS nào.
 
Thông số kỹ thuật Wi-Fi Archer A64 :
 
AC1200 Dual-Band Wi-Fi Router
- SPEED: 400 Mbps at 2.4 GHz + 867 Mbps at 5 GHz
- Tăng Cường Vùng Phủ WiFi – 4 ăng ten cung cấp kết nối không dây ổn định và vùng phủ sóng tối ưu
- MU-MIMO – Dễ dàng quản lý mạng qua ứng dụng Tether TP-Link, MU-MIMO đạt được hiệu quả gấp 2 lần bằng cách giao tiếp với tối đa 2 thiết bị cùng một lúc
- Beamforming – Công nghệ Beamforming mang lại kết nối không dây hiệu quả cao
- Dễ Dàng Cài Đặt – Dễ Dàng quản lý mạng bằng ứng dụng Tether TP-Link
 
Archer A64 là sự lựa chọn tốt nhất với mạng Gigabit hiệu suất cao

 


  • Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
    🎥 TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: 799,000 VNĐ

  • Lắp Đặt Camera An Ninh Tại Đồng Nai

    Lắp đặt camera an ninh tại Đồng Nai là cần thiết nhất, giải pháp tốt nhất để giảm thiểu tình trạng trộm cắp, an ninh xã hội như ngày nay, hay những lợi ích mà camera mang lại cho bạn trong công việc.
    Xem thêm

  • Công Ty Camera Quan Sát Tại Gò Vấp

    Công Ty Lắp Camera Gò Vấp giá rẻ, Dịch vụ lắp camera uy tín tại Quận Gò Vấp, Công ty Chuyên Lắp Camera Quận Gò Vấp Thương hiệu tốt uy tín, chuyên sử dụng những thương hiệu camera quan sát chính hãng chất lượng hàng đầu tại TPHCM
    Xem thêm

  • Lắp Camera Quan Sát Khu Chợ

    An ninh trật tự của các sạp chợ ngày nay hết sức phức tạp các ban quản lí chợ cần quản lí chặt chẽ an ninh chợ , vậy nên cách giúp ích cho ban quản lí chợ để quản lí an ninh trật tự thì các sạp chợ cần lắp đặt camera quan sát cho các sạp chợ .
    Xem thêm


Tư vấn thêm về sản phẩm Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
  • Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: 799,000 VNĐ
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá: 2,719,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    📽 Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
    Giá: 2,294,160 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    📹 Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
    Giá: 4,646,400 VNĐ
    Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    📽 Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
    Giá: 3,141,600 VNĐ
    Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
  • Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME
    📷 Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • Cảm biền rung HIKVISION DS-PD1-SKM
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2
    Giá: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ
  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ

SẢN PHẨM MỚI

  • Thiết Bị Đầu Cuối Quản Lý Cổng Ra Vào DS-TPE104
    📸 Thiết bị công nghệ DS-TPE104 là một sản phẩm đột phá với công nghệ tiên tiến. Trang bị với hệ điều hành Android mạnh mẽ và hiệu quả, thiết bị hỗ trợ nhiều ứng dụng và tính năng đa dạng. DS-TPE104 sử dụng chip xử lý cao cấp, bảo đảm hiệu suất tối ưu. Màn hình cảm ứng lớn, sắc nét giúp trải nghiệm người dùng tuyệt vời. Thiết bị cũng tích hợp nhiều cổng kết nối đa dạng, giúp kết nối với các thiết bị khác một cách dễ dàng.
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán:
  • Camera Giao thông Hikvision iDS-TLM26B3GPY-BI100
    • ️👀 Chất Lượng Hình : Ultra 2k Chất Lượng Cao .
    • ®️ Camera Công Nghệ: Kết Nối , 485.
    • 🔦 Xem Ban Đêm: Hồng Ngoại 100m Hồng Ngoại Smart IR.
    • ↕️ Cấu Tạo Camera : Thân Kim loại.
    • ️🎙 Chức Năng : Công Nghệ AI.
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán:
  • DS-3WF0EC-5ACT Bộ Truyền Tải Video Thang Máy Không Dây
    📽 Thiết bị điện thông minh DS-3WF0EC-5ACT là một sản phẩm công nghệ chuyên dụng cung cấp nguồn qua RJ45 sử dụng công nghệ IP POE. Với 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, sản phẩm này giúp trang bị cho hệ thống mạng đồng thời cấp nguồn cho các thiết bị điện thông minh một cách hiệu quả.
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán:
  • Hikvision Router quản lý mạng DS-3WR12C
    🎞 Thiết bị quản lý mạng DS-3WR12C được trang bị công nghệ Routing với 2 băng tần, giúp tối ưu hóa hiệu suất mạng. Với khả năng kết nối đồng thời trên 2 băng tần, thiết bị đảm bảo ổn định và an toàn trong truy cập internet. DS-3WR12C được thiết kế để cung cấp khả năng xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả, đảm bảo sự mượt mà trong trải nghiệm sử dụng mạng. Đồng thời, tính năng Routing cung cấp khả năng tự động điều chỉnh tốc độ truy cập mạng đáng tin cậy.
    Giá Khuyến Mại:
    Giá Bán: liên hệ
  • DH-XVR1B04-I-512G Đầu Ghi Ổ Cứng Tích Hợp
    Giá Khuyến Mại: VNĐ
    Giá Bán: 3,725,000 VNĐ
    Số lần khách hàng chọn xem sản phẩm camera quan sát tại website công ty 298
  • Camera IP POE DH-IPC-HFW2231S-S
    Giá Khuyến Mại: 1,960,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,800,000 VNĐ
    Số lần khách hàng chọn xem sản phẩm camera quan sát tại website công ty 633
  • Camera Dahua PTZ DH-SD59225DB-HC
    Giá Khuyến Mại: 12,418,000 VNĐ
    Giá Bán: 17,740,000 VNĐ
    Số lần khách hàng chọn xem sản phẩm camera quan sát tại website công ty 537
  • Camera KX-AF5001S-DL-A KBvision 5MP
    Giá Khuyến Mại: 653,100 VNĐ
    Giá Bán: 933,000 VNĐ
    Số lần khách hàng chọn xem sản phẩm camera quan sát tại website công ty 598

Bài viết kiến thức camera giám sát

Scroll